Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.288.603.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.282.495.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.288.603.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.282.495.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình led Trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ NĂM CHÂU
04/06/2026 15:15
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình led Trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
29/05/2026 22:34
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Mua bộ âm thanh phòng họp hội đồng của trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN XUÂN TÙNG
06/05/2026 21:57
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Mua bộ âm thanh phòng họp hội đồng của trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
29/04/2026 21:21
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÙNG THÙY DUNG
19/09/2025 21:07
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
17/09/2025 16:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Bình Minh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN XUÂN TÙNG
22/05/2025 22:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy tính phòng Tin học - Trường Tiểu học Bình Minh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
21/05/2025 22:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Bình Minh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
20/05/2025 21:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt máy tính phòng Tin học - Trường Tiểu học Bình Minh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
18/05/2025 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN XUÂN TÙNG
22/05/2025 22:10
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy tính phòng Tin học - Trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
21/05/2025 22:17
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
20/05/2025 21:43
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt máy tính phòng Tin học - Trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
18/05/2025 17:19
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera, hệ thống wifi khu nhà D - Trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
02/05/2025 09:51
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera, hệ thống wifi khu nhà D - Trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
27/04/2025 21:46
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Thi công hạng mục nội thất phòng Hội đồng trường tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại đầu tư phát triển Minh Tâm
20/11/2024 23:39
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Thi công hạng mục nội thất phòng Hội đồng trường tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
16/10/2024 22:49
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới (lớp 5) - Trường tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN XUÂN TÙNG
07/09/2024 15:19
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới (lớp 5) - Trường tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
30/08/2024 22:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình led Trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ NĂM CHÂU
04/06/2026 15:15
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình led Trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
29/05/2026 22:34
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Mua bộ âm thanh phòng họp hội đồng của trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN XUÂN TÙNG
06/05/2026 21:57
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Mua bộ âm thanh phòng họp hội đồng của trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
29/04/2026 21:21
Trường Tiểu học Bình Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÙNG THÙY DUNG
19/09/2025 21:07
Trường Tiểu học Bình Minh đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
17/09/2025 16:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Bình Minh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN XUÂN TÙNG
22/05/2025 22:10
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy tính phòng Tin học - Trường Tiểu học Bình Minh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KINH DOANH CÔNG NGHỆ DNT
21/05/2025 22:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Bình Minh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
20/05/2025 21:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt máy tính phòng Tin học - Trường Tiểu học Bình Minh của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Minh với 1 gói thầu.
18/05/2025 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Minh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Internet quá lớn, quá hùng mạnh và vô nghĩa tới mức với một số người, nó là thứ thay thế toàn diện cho cuộc đời. "
Andrew Brown