Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,25%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.931.890.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.840.514.137 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,25%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.931.890.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.840.514.137 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hành chính Chi cục Dân số tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Thái Nguyên
17/02/2025 10:41
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Chỉnh lý tài liệu hành chính Chi cục Dân số tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:17
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hành chính Chi cục Dân số tỉnh Thái Nguyên .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Thái Nguyên
14/02/2025 09:44
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN KHÁNH BẮC THÁI
27/07/2022 12:05
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung và chi phí dự phòng của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
27/07/2022 12:03
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ tử cung Tcu 380A của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
27/07/2022 11:57
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp thuốc generic cho Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
24/12/2020 17:16
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu In tài liệu truyền thông năm 2020 của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN TIẾN DẬU
09/12/2020 17:09
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp thuốc generic cho Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2020 10:37
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu In standee truyền thông các biện pháp tránh thai hiện đại năm 2020 của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In Tiến Dậu
19/11/2020 12:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hành chính Chi cục Dân số tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Thái Nguyên
17/02/2025 10:41
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Chỉnh lý tài liệu hành chính Chi cục Dân số tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:17
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Trụ sở Trung tâm kiểm soát dược phẩm, mỹ phẩm, thực phẩm và thiết bị y tế tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
23/08/2022 16:52
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN KHÁNH BẮC THÁI
27/07/2022 12:05
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung và chi phí dự phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA TÙNG THÁI NGUYÊN
27/07/2022 12:03
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ tử cung Tcu 380A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
27/07/2022 11:57
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp thuốc generic cho Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
24/12/2020 17:16
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu In tài liệu truyền thông năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN TIẾN DẬU
09/12/2020 17:09
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu cung cấp thuốc generic cho Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2020 13:42
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp thuốc generic cho Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2020 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hành chính Chi cục Dân số tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Thái Nguyên
17/02/2025 10:41
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Chỉnh lý tài liệu hành chính Chi cục Dân số tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:17
Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hành chính Chi cục Dân số tỉnh Thái Nguyên .
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Thái Nguyên
14/02/2025 09:44
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN KHÁNH BẮC THÁI
27/07/2022 12:05
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung và chi phí dự phòng của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
27/07/2022 12:03
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ tử cung Tcu 380A của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
27/07/2022 11:57
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp thuốc generic cho Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DƯỢC PHẨM NEWLIFE
24/12/2020 17:16
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu In tài liệu truyền thông năm 2020 của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN TIẾN DẬU
09/12/2020 17:09
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp thuốc generic cho Chi cục Dân số - Kế hoạch hóa gia đình của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2020 10:37
Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu In standee truyền thông các biện pháp tránh thai hiện đại năm 2020 của chủ đầu tư Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In Tiến Dậu
19/11/2020 12:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi Cục Dân Số Tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nói chuyện với người khác lúc nào cũng tán đồng ý kiến của mình,giống như đùa với bóng. Vui đấy nhưng chóng chán. "
T.Calile