Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.458.665.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.452.775.292 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.458.665.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.452.775.292 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:12
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: doanh nghiệp tư nhân vận tải phước trung
08/04/2022 15:33
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với 1 gói thầu.
07/04/2022 15:42
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 16:25
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 14:10
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 11:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bốc xếp gạo nhập kho năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với 2 gói thầu.
06/04/2022 09:20
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công thực hiện công tác bảo quản lần đầu gạo nhập kho DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và vận tải Tín Nghĩa
25/03/2022 15:13
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp công cụ, dụng cụ, vật tư phục vụ công tác bảo quản lần đầu gạo nhập kho DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Sáng
25/03/2022 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:19
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:12
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02 với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2022 14:25
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2022 09:51
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố kết quả gói thầu bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: doanh nghiệp tư nhân vận tải phước trung
08/04/2022 15:33
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải KHLCNT bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh với 1 gói thầu.
07/04/2022 15:42
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải TBMT Gói thầu số 02 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 16:25
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 14:10
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải TBMT Gói thầu số 02 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 11:19
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bốc xếp gạo nhập kho năm 2022 với 2 gói thầu.
06/04/2022 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:12
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: doanh nghiệp tư nhân vận tải phước trung
08/04/2022 15:33
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với 1 gói thầu.
07/04/2022 15:42
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 16:25
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 14:10
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 11:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bốc xếp gạo nhập kho năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với 2 gói thầu.
06/04/2022 09:20
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công thực hiện công tác bảo quản lần đầu gạo nhập kho DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và vận tải Tín Nghĩa
25/03/2022 15:13
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp công cụ, dụng cụ, vật tư phục vụ công tác bảo quản lần đầu gạo nhập kho DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Sáng
25/03/2022 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lề mề là tên trộm ăn cắp thời gian, hãy tóm lấy nó! "
Dickens (Anh)
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.