Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.458.665.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.452.775.292 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.458.665.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.452.775.292 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:12
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: doanh nghiệp tư nhân vận tải phước trung
08/04/2022 15:33
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với 1 gói thầu.
07/04/2022 15:42
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 16:25
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 14:10
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 11:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bốc xếp gạo nhập kho năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với 2 gói thầu.
06/04/2022 09:20
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công thực hiện công tác bảo quản lần đầu gạo nhập kho DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và vận tải Tín Nghĩa
25/03/2022 15:13
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp công cụ, dụng cụ, vật tư phục vụ công tác bảo quản lần đầu gạo nhập kho DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Sáng
25/03/2022 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:19
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:12
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02 với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2022 14:25
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2022 09:51
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk công bố kết quả gói thầu bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: doanh nghiệp tư nhân vận tải phước trung
08/04/2022 15:33
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải KHLCNT bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh với 1 gói thầu.
07/04/2022 15:42
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải TBMT Gói thầu số 02 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 16:25
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 14:10
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải TBMT Gói thầu số 02 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 11:19
Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bốc xếp gạo nhập kho năm 2022 với 2 gói thầu.
06/04/2022 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VẬN TẢI PHƯỚC TRUNG
15/04/2022 15:12
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: doanh nghiệp tư nhân vận tải phước trung
08/04/2022 15:33
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT bốc, xếp gạo DTQG hỗ trợ học sinh của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với 1 gói thầu.
07/04/2022 15:42
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 16:25
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 14:10
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/04/2022 11:19
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bốc xếp gạo nhập kho năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk với 2 gói thầu.
06/04/2022 09:20
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhân công thực hiện công tác bảo quản lần đầu gạo nhập kho DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và vận tải Tín Nghĩa
25/03/2022 15:13
Bên mời thầu Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp công cụ, dụng cụ, vật tư phục vụ công tác bảo quản lần đầu gạo nhập kho DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Sáng
25/03/2022 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Dự trữ Nhà nước ĐăkLăk là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có quân đội nào có thể đứng vững trước sức mạnh của một tư tưởng đã chín muồi. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026