Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực I như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 234 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 769 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 847 gói thầu, trong đó có 763 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 168 gói (với 173 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 521 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 390 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 369 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 360 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,88%, Xây lắp 12,14%, Tư vấn 2,89%, Phi tư vấn 39,31%, Hỗn hợp 5,78%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 206.987.607.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 203.088.466.183 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực I như sau:
- Có quan hệ với 234 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,88%, Xây lắp 12,14%, Tư vấn 2,89%, Phi tư vấn 39,31%, Hỗn hợp 5,78%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 206.987.607.223 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 203.088.466.183 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Hải quan khu vực I như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 764 KHLCNT trong đó có 690 KHLCNT tự đăng tải, có 74 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 168 TBMT trong đó tự mời thầu 143 TBMT, có 25 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải TBMT Khám sức khoẻ định kỳ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 15:17
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thi công sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc hệ thống đường ống ngầm thoát nước nhà vệ sinh trụ sở Hải quan Bắc Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG HANCON
20/08/2026 19:57
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:41
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị thi công sữa chữa, thay thế thiết bị thuộc hệ thống đường ống ngầm thoát nước nhà vệ sinh trụ sở Hải quan Bắc Hà Nội với 1 gói thầu.
18/08/2026 07:25
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:26
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Bảo trì bảo dưỡng hệ thống máy soi container di dộng (M60) tại địa điểm kiểm tra tập trung Hateco Gia Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AGC
11/08/2026 18:16
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Bảo trì bảo dưỡng hệ thống máy soi container di dộng (M60) tại địa điểm kiểm tra tập trung Hateco Gia Thụy với 1 gói thầu.
05/08/2026 18:57
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển tài sản, trang thiết bị, công cụ, dụng cụ của Hải quan Hòa Lạc từ địa chỉ: số 210 Quang Trung, phường Hà Đông, TP. Hà Nội đến địa chỉ: Khu công nghệ cao Hòa Lạc, Km 29 Đại lộ Thăng Long, xã Hòa Lạc, TP. Hà Nội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN VÀNG MOVING
29/06/2026 19:39
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vận chuyển tài sản, trang thiết bị, công cụ, dụng cụ của Hải quan Hòa Lạc từ địa chỉ: số 210 Quang Trung, phường Hà Đông, TP. Hà Nội đến địa chỉ: Khu công nghệ cao Hòa Lạc, Km 29 Đại lộ Thăng Long, xã Hòa Lạc, TP. Hà Nội. với 1 gói thầu.
29/06/2026 19:25
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Bảo trì bảo dưỡng 03 máy soi hàng hóa của Hải quan CKSBQT Nội Bài tại kho hàng không ALS, ACSV, NCTS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐÀO TẠO ST
26/06/2026 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa máy soi container di dộng Eagle M60 của Chi cục Hải quan Gia Thụy với 1 gói thầu.
18/09/2025 18:13
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phun thuốc diệt muỗi tại các đơn vị trực thuộc Chi cục Hải quan khu vực I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Chung
09/07/2025 10:08
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phun thuốc diệt muỗi tại các đơn vị trực thuộc Chi cục Hải quan khu vực I với 1 gói thầu.
03/07/2025 16:20
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Kênh truyền giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁNG TẠO TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
09/06/2025 17:10
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu “Thuê thi công, lắp đặt bộ chữ, Logo và biển bảng tại trụ sở Chi cục”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DPI HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO LED88
04/06/2025 10:11
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo dưỡng hệ thống điều hoà nhiệt độ tại toà nhà 16 tầng và 7 tầng trụ sở Chi cục Hải quan khu vực I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT HOÀNG ĐĂNG
27/05/2025 08:56
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT gói thầu: “Thuê thi công, lắp đặt bộ chữ, Logo và biển bảng tại trụ sở Chi cục”. với 2 gói thầu.
26/05/2025 06:30
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo dưỡng hệ thống điều hoà nhiệt độ tại toà nhà 16 tầng và 7 tầng trụ sở Chi cục Hải quan khu vực I với 1 gói thầu.
14/05/2025 11:34
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo dưỡng hệ thống điều hoà nhiệt độ tại toà nhà 16 tầng và 7 tầng trụ sở Chi cục Hải quan khu vực I với 1 gói thầu.
14/05/2025 11:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải TBMT Khám sức khoẻ định kỳ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 15:17
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thi công sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc hệ thống đường ống ngầm thoát nước nhà vệ sinh trụ sở Hải quan Bắc Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG HANCON
20/08/2026 19:57
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:41
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị thi công sữa chữa, thay thế thiết bị thuộc hệ thống đường ống ngầm thoát nước nhà vệ sinh trụ sở Hải quan Bắc Hà Nội với 1 gói thầu.
18/08/2026 07:25
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:26
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Bảo trì bảo dưỡng hệ thống máy soi container di dộng (M60) tại địa điểm kiểm tra tập trung Hateco Gia Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AGC
11/08/2026 18:16
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Bảo trì bảo dưỡng hệ thống máy soi container di dộng (M60) tại địa điểm kiểm tra tập trung Hateco Gia Thụy với 1 gói thầu.
05/08/2026 18:57
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển tài sản, trang thiết bị, công cụ, dụng cụ của Hải quan Hòa Lạc từ địa chỉ: số 210 Quang Trung, phường Hà Đông, TP. Hà Nội đến địa chỉ: Khu công nghệ cao Hòa Lạc, Km 29 Đại lộ Thăng Long, xã Hòa Lạc, TP. Hà Nội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN VÀNG MOVING
29/06/2026 19:39
Chi cục Hải quan khu vực I đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vận chuyển tài sản, trang thiết bị, công cụ, dụng cụ của Hải quan Hòa Lạc từ địa chỉ: số 210 Quang Trung, phường Hà Đông, TP. Hà Nội đến địa chỉ: Khu công nghệ cao Hòa Lạc, Km 29 Đại lộ Thăng Long, xã Hòa Lạc, TP. Hà Nội. với 1 gói thầu.
29/06/2026 19:25
Chi cục Hải quan khu vực I công bố kết quả gói thầu Bảo trì bảo dưỡng 03 máy soi hàng hóa của Hải quan CKSBQT Nội Bài tại kho hàng không ALS, ACSV, NCTS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐÀO TẠO ST
26/06/2026 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực I đã đăng tải 769 KHLCNT, trong đó có 847 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực I đã đăng tải 173 TBMT trong 168 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 143 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực I đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực I đã đăng tải 521 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 521 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 390 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực I có quan hệ với 234 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực I có quan hệ với 51 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Hải quan khu vực I có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Môi trường của ta, thế giới mà ta đang sống và làm việc, là tấm gương phản chiếu những thái độ và kỳ vọng của ta. "
Earl Nightingale
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.