Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,33%, Xây lắp 13,33%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.238.169.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.966.191.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,33%, Xây lắp 13,33%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.238.169.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.966.191.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình : Trụ sở Hạt Kiểm lâm huyện Ia H’Drai, tỉnh Kon Tum của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/01/2022 17:17
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Hạt Kiểm lâm huyện Ia H’Drai, tỉnh Kon Tum của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với 5 gói thầu.
25/01/2022 16:38
Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chương trình mục tiêu phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2020.
09/09/2020 07:00
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Gói thầu thi công xây dựng công trình thuộc Dự án Nâng cao năng lực phòng cháy, chữa cháy rừng cho lực lượng Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2020 16:43
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Gói thầu mua sắm và lắp đặt thiết bị thuộc Dự án Nâng cao năng lực phòng cháy, chữa cháy rừng cho lực lượng Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2020 17:08
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Dự án Nâng cao năng lực phòng cháy, chữa cháy rừng cho lực lượng Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với 2 gói thầu.
12/08/2020 16:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang năm 2019 của Chi cục Kiểm lâm tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
30/07/2019 15:12
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
01/06/2019 09:44
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Lập phương án bảo vệ rừng và phát triển rừng bền vững của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
13/03/2019 16:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng bổ sung của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
28/11/2018 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Làm bảng biển tuyên truyền các hành vi bị nghiêm cấm trong hoạt động Lâm nghiệp năm 2022 với 0 gói thầu.
22/09/2022 15:36
Chi cục Kiểm lâm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu in ấn áp phích (poster) tuyên truyền trong hoạt động Lâm nghiệp năm 2022 với 0 gói thầu.
22/09/2022 14:28
Chi cục Kiểm lâm công bố kết quả gói thầu Mua cây giống hỗ trợ thực hiện Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ kết hợp hưởng ứng Ngày môi trường thế giới 5 6 năm 2022 của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BDB CAO NGUYÊN
05/06/2022 14:57
Chi cục Kiểm lâm công bố KQMT gói thầu Mua cây giống hỗ trợ thực hiện Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ kết hợp hưởng ứng Ngày môi trường thế giới 5 6 năm 2022 của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Kon Tum với 1 nhà thầu tham gia.
03/06/2022 13:10
Chi cục Kiểm lâm đăng tải TBMT Mua cây giống hỗ trợ thực hiện Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ kết hợp hưởng ứng Ngày môi trường thế giới 5 6 năm 2022 của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Kon Tum theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2022 12:21
Chi cục Kiểm lâm đăng tải KHLCNT Mua cây giống hỗ trợ thực hiện Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ kết hợp hưởng ứng Ngày môi trường thế giới 5/6 năm 2022 của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Kon Tum. với 2 gói thầu.
27/05/2022 11:07
Chi cục Kiểm lâm đăng tải KHLCNT Mua cây giống hỗ trợ thực hiện Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ kết hợp hưởng ứng Ngày môi trường thế giới 5/6 năm 2022 của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Kon Tum. với 2 gói thầu.
27/05/2022 11:00
Chi cục Kiểm lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình : Trụ sở Hạt Kiểm lâm huyện Ia H’Drai, tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐÔNG ANH
04/03/2022 11:06
Chi cục Kiểm lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp công trình : Trụ sở Hạt Kiểm lâm huyện Ia H’Drai, tỉnh Kon Tum với 1 nhà thầu tham gia.
22/02/2022 09:12
Chi cục Kiểm lâm đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình : Trụ sở Hạt Kiểm lâm huyện Ia H’Drai, tỉnh Kon Tum theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/01/2022 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình : Trụ sở Hạt Kiểm lâm huyện Ia H’Drai, tỉnh Kon Tum của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/01/2022 17:17
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải KHLCNT Trụ sở Hạt Kiểm lâm huyện Ia H’Drai, tỉnh Kon Tum của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với 5 gói thầu.
25/01/2022 16:38
Chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chương trình mục tiêu phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2020.
09/09/2020 07:00
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Gói thầu thi công xây dựng công trình thuộc Dự án Nâng cao năng lực phòng cháy, chữa cháy rừng cho lực lượng Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2020 16:43
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Gói thầu mua sắm và lắp đặt thiết bị thuộc Dự án Nâng cao năng lực phòng cháy, chữa cháy rừng cho lực lượng Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2020 17:08
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Dự án Nâng cao năng lực phòng cháy, chữa cháy rừng cho lực lượng Kiểm lâm của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm với 2 gói thầu.
12/08/2020 16:41
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang năm 2019 của Chi cục Kiểm lâm tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
30/07/2019 15:12
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
01/06/2019 09:44
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Lập phương án bảo vệ rừng và phát triển rừng bền vững của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
13/03/2019 16:27
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy rừng bổ sung của chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm.
28/11/2018 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải 15 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đừng để việc kiếm sống ngăn cản bạn có được cuộc sống. "
John Wooden
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".