Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 132 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 77 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 75 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 17,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.871.395.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.907.711.852 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 17,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.871.395.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.907.711.852 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ cho công chức, người lao động của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng
22/08/2026 14:59
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhà thầu gói thầu: Khám sức khoẻ định kỳ cho công chức, người lao động của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:46
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhà thầu gói thầu: Khám sức khoẻ định kỳ cho công chức, người lao động của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:47
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhà thầu gói thầu: Khám sức khoẻ định kỳ cho công chức, người lao động của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:40
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra, xác định cấp dự báo cháy rừng và bảng tra cấp dự báo cháy rừng tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KHOA HỌC- CÔNG NGHỆ VÀ QUẢN LÝ RỪNG BỀN VỮNG
03/07/2026 15:05
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MAY HOÀNG TUYÊN
27/05/2026 10:50
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Điều tra, xác định cấp dự báo cháy rừng và bảng tra cấp dự báo cháy rừng tỉnh Cao Bằng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2026 16:14
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Điều tra, xác định cấp dự báo cháy rừng và bảng tra cấp dự báo cháy rừng tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
22/05/2026 15:37
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng khung giá rừng và định giá các loại rừng trên địa bàn tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẮC LẠNG
18/05/2026 16:38
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2026 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Trồng rừng thay thế để thực hiện Dự án đầu tư xây dựng tuyến cao tốc Đồng Đăng (tỉnh Lạng Sơn) - Trà Lĩnh (tỉnh Cao Bằng) theo hình thức đối tác công tư (PPP) (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Cao Bằng
04/06/2025 15:51
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Phân bón thúc (năm 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Cao Bằng
12/05/2025 16:39
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Đồng phục Kiểm lâm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
29/10/2024 14:48
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Hỗ trợ dân cư vùng đệm xây dựng công trình công cộng Khu Bảo tồn loài sinh cảnh Vượn Cao Vít huyện Trùng Khánh năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/10/2024 16:06
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm Đồng phục Kiểm lâm năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
02/10/2024 08:02
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm Đồng phục Kiểm lâm năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2024 18:14
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm Đồng phục Kiểm lâm năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
13/09/2024 17:31
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Hỗ trợ dân cư vùng đệm xây dựng công trình công cộng Khu Bảo tồn loài sinh cảnh Vượn Cao Vít huyện Trùng Khánh năm 2024 với 1 gói thầu.
12/09/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ cho công chức, người lao động của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa tỉnh Cao Bằng
22/08/2026 14:59
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhà thầu gói thầu: Khám sức khoẻ định kỳ cho công chức, người lao động của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:46
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhà thầu gói thầu: Khám sức khoẻ định kỳ cho công chức, người lao động của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:47
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhà thầu gói thầu: Khám sức khoẻ định kỳ cho công chức, người lao động của Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:40
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra, xác định cấp dự báo cháy rừng và bảng tra cấp dự báo cháy rừng tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KHOA HỌC- CÔNG NGHỆ VÀ QUẢN LÝ RỪNG BỀN VỮNG
03/07/2026 15:05
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MAY HOÀNG TUYÊN
27/05/2026 10:50
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Điều tra, xác định cấp dự báo cháy rừng và bảng tra cấp dự báo cháy rừng tỉnh Cao Bằng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2026 16:14
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Điều tra, xác định cấp dự báo cháy rừng và bảng tra cấp dự báo cháy rừng tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
22/05/2026 15:37
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng khung giá rừng và định giá các loại rừng trên địa bàn tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẮC LẠNG
18/05/2026 16:38
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đăng tải TBMT Mua sắm đồng phục Kiểm lâm năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2026 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 132 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 28 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng đã đăng tải 61 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con trai chọn cách im lặng cho những nỗi buồn, họ không khóc òa lên như con gái, cũng không dễ dàng bày tỏ tâm sự với ai. Khi bạn muốn lắng nghe, đừng cố gắng hỏi hết câu này đến câu khác, hãy im lặng ngồi cạnh, siết chặt bàn tay đang run rẩy trong niềm đau ấy, và chờ họ sẻ chia. "
Khuyết Danh