Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.329.760.503 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.210.760.974 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.329.760.503 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.210.760.974 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trồng, chăm sóc và bảo vệ rừng trồng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án nhà máy nhiệt điện LNG Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ XANH
27/08/2026 15:29
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (GIS) và trí tuệ nhân tạo AI vào công tác quản lý, điều hành lĩnh vực lâm nghiệp tại tỉnh Hưng Yên với 12 gói thầu.
20/08/2026 16:17
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát và Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Sửa chữa Văn phòng Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA HUY
09/08/2026 15:30
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn Khảo sát và Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Sửa chữa Văn phòng Chi cục Kiểm lâm với 1 gói thầu.
04/08/2026 20:52
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Trồng, chăm sóc và bảo vệ rừng trồng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án nhà máy nhiệt điện LNG Thái Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 15:03
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tại Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ
30/07/2026 10:30
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt thiết bị phòng chống cháy tại trạm Kiểm lâm Thái Thụy và trạm Kiểm lâm Tiền Hải..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PCCC MINH CHÂU
30/07/2026 10:26
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Lắp đặt thiết bị phòng chống cháy tại trạm Kiêm lâm Thái Thụy và trạm Kiểm lâm Tiền Hải" với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:34
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng, sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD LONG THỊNH PHÁT
24/07/2026 20:50
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng, sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀN HƯNG
24/07/2026 20:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua và trồng cây nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BÌNH MINH
14/11/2025 11:13
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra rừng (diện tích, trữ lượng cac bon); xây dựng hệ thống bản đồ quy hoạch lâm nghiệp theo quy hoạch tỉnh Thái Bình đã được Thủ tướng Chính phủ phê duyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ XUÂN MAI GREEN, Viện Sinh thái rừng và Môi trường
23/07/2025 14:05
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra rừng (diện tích, trữ lượng cac bon); xây dựng hệ thống bản đồ quy hoạch lâm nghiệp theo quy hoạch tỉnh Thái Bình đã được Thủ tướng Chính phủ phê duyệt với 1 nhà thầu tham gia.
10/07/2025 14:41
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Điều tra rừng (diện tích, trữ lượng cac bon); xây dựng hệ thống bản đồ quy hoạch lâm nghiệp theo quy hoạch tỉnh Thái Bình đã được Thủ tướng Chính phủ phê duyệt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 11:43
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HÀNG KHÔNG
05/06/2025 16:03
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỰ ÁN ĐẦU TƯ THÁI BÌNH
05/06/2025 10:41
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: làm biển tuyên truyền giáo dục môi trường tại 02 huyện Thái Thụy và Tiền Hải năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nội Thất Xây Dựng The Time Việt Nam
02/06/2025 15:07
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: làm biển tuyên truyền giáo dục môi trường tại 02 huyện Thái Thụy và Tiền Hải năm 2025 với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:42
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua cây giống rừng ngập mặn (cây Giá, cây Vẹt dù).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THUỶ LỢI THÁI BÌNH
15/04/2025 21:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trồng, chăm sóc và bảo vệ rừng trồng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án nhà máy nhiệt điện LNG Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ XANH
27/08/2026 15:29
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (GIS) và trí tuệ nhân tạo AI vào công tác quản lý, điều hành lĩnh vực lâm nghiệp tại tỉnh Hưng Yên với 12 gói thầu.
20/08/2026 16:17
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát và Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Sửa chữa Văn phòng Chi cục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GIA HUY
09/08/2026 15:30
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn Khảo sát và Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Sửa chữa Văn phòng Chi cục Kiểm lâm với 1 gói thầu.
04/08/2026 20:52
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Trồng, chăm sóc và bảo vệ rừng trồng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án nhà máy nhiệt điện LNG Thái Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 15:03
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tại Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ
30/07/2026 10:30
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt thiết bị phòng chống cháy tại trạm Kiểm lâm Thái Thụy và trạm Kiểm lâm Tiền Hải..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PCCC MINH CHÂU
30/07/2026 10:26
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Lắp đặt thiết bị phòng chống cháy tại trạm Kiêm lâm Thái Thụy và trạm Kiểm lâm Tiền Hải" với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:34
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng, sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD LONG THỊNH PHÁT
24/07/2026 20:50
Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng, sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀN HƯNG
24/07/2026 20:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"A square has 4 ends.A triangle has 3 ends.A line has 2 ends.A life has one end.But I hope our love has no end…Ngôi sao có 5 điểm kết thúc. Hình vuông có 4 điểm kết thúc. Tam giác có 3 điểm kết thúc. Đoạn thẳng có 2 điểm kết thúc. Cuộc đời có 1 điểm kết thúc. Nhưng anh mong tình chúng mình không có điểm dừng… "
Khuyết Danh