Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 41,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.264.167.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.235.569.528 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 41,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.264.167.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.235.569.528 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu - Gói thầu số 5: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VINA INVESTCO
03/12/2024 10:20
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải TBMT - Gói thầu số 5: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 16:56
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bảo trì, sửa chữa các biển chỉ dẫn, quảng bá giới thiệu làng nghề truyền thống trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh ( thuộc giai đoạn 1) của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh với 5 gói thầu.
21/11/2024 14:35
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ QUẢNG CÁO VIETAD
14/12/2023 08:57
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2023 10:51
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh với 3 gói thầu.
06/12/2023 10:20
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
16/10/2023 07:54
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PVI Kinh Bắc
06/10/2023 09:43
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thí nghiệm nén tĩnh cọc. của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BTD
02/10/2023 10:04
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT cho gói thầu số 1 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
28/09/2023 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu - Gói thầu số 5: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VINA INVESTCO
03/12/2024 10:20
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu - Gói thầu số 5: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 08:37
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đăng tải TBMT - Gói thầu số 5: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 16:56
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Công trình: Bảo trì, sửa chữa các biển chỉ dẫn, quảng bá giới thiệu làng nghề truyền thống trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh ( thuộc giai đoạn 1) với 5 gói thầu.
21/11/2024 14:35
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ QUẢNG CÁO VIETAD
14/12/2023 08:57
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2023 10:01
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2023 10:51
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
06/12/2023 10:20
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC THỌ
16/10/2023 07:54
Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PVI Kinh Bắc
06/10/2023 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu - Gói thầu số 5: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VINA INVESTCO
03/12/2024 10:20
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải TBMT - Gói thầu số 5: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 16:56
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bảo trì, sửa chữa các biển chỉ dẫn, quảng bá giới thiệu làng nghề truyền thống trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh ( thuộc giai đoạn 1) của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh với 5 gói thầu.
21/11/2024 14:35
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ QUẢNG CÁO VIETAD
14/12/2023 08:57
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2023 10:51
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Tổ chức trưng bày, giới thiệu, quảng bá sản phẩm làng nghề, sản phẩm OCOP tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh với 3 gói thầu.
06/12/2023 10:20
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
16/10/2023 07:54
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PVI Kinh Bắc
06/10/2023 09:43
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thí nghiệm nén tĩnh cọc. của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BTD
02/10/2023 10:04
Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT cho gói thầu số 1 của chủ đầu tư Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh.
28/09/2023 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải 12 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Phát triển nông thôn Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn là ngọn lửa mà hầu như mọi người ai cũng có, một nguồn sưởi ấm liên tục, ôn hòa, êm dịu, nhẹ nhàng, không bao giờ gây đau đớn hoặc thô bạo. "
Michael Eyquem De Montaigne
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.