Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 51 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 62 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.435.481.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.428.088.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.435.481.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.428.088.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 51 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 60 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 44 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 63 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 62 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật (Thiết kế và dự toán) của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HUY PHƯƠNG THÁI BÌNH
18/07/2024 09:01
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG VẠN PHÚC
18/07/2024 08:52
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn lập Báo cáo KTKT Công trình: Xây dựng công trình thủy lợi, giao thông nội đồng vùng sản xuất tập trung hợp tác xã An Mỹ, huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH với 2 gói thầu.
18/07/2024 08:30
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra nhiệm vụ và dự toán khảo sát, các chi phí phục vụ lập Báo cáo KTKT; Giám sát khảo sát của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HUY PHƯƠNG THÁI BÌNH
15/07/2024 16:31
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và dự toán chi phí khảo sát, các chi phí phục vụ lập báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD PHÚC AN
15/07/2024 16:25
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo KTKT Công trình: Xây dựng công trình thủy lợi, giao thông nội đồng vùng sản xuất tập trung hợp tác xã An Mỹ, huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH với 2 gói thầu.
15/07/2024 16:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3:
Truyền thông nông thôn mới của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và truyền hình Thái Bình
09/07/2024 15:28
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CCS 79
24/06/2024 16:30
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
24/06/2024 16:26
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CCS 79
23/06/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật (Thiết kế và dự toán).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HUY PHƯƠNG THÁI BÌNH
18/07/2024 09:01
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG VẠN PHÚC
18/07/2024 08:52
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra nhiệm vụ và dự toán khảo sát, các chi phí phục vụ lập Báo cáo KTKT; Giám sát khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HUY PHƯƠNG THÁI BÌNH
15/07/2024 16:31
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và dự toán chi phí khảo sát, các chi phí phục vụ lập báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD PHÚC AN
15/07/2024 16:25
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CCS 79
24/06/2024 16:30
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
24/06/2024 16:26
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CCS 79
23/06/2024 15:47
CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI BÌNH
23/06/2024 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật (Thiết kế và dự toán) của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HUY PHƯƠNG THÁI BÌNH
18/07/2024 09:01
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG VẠN PHÚC
18/07/2024 08:52
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn lập Báo cáo KTKT Công trình: Xây dựng công trình thủy lợi, giao thông nội đồng vùng sản xuất tập trung hợp tác xã An Mỹ, huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH với 2 gói thầu.
18/07/2024 08:30
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra nhiệm vụ và dự toán khảo sát, các chi phí phục vụ lập Báo cáo KTKT; Giám sát khảo sát của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HUY PHƯƠNG THÁI BÌNH
15/07/2024 16:31
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và dự toán chi phí khảo sát, các chi phí phục vụ lập báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD PHÚC AN
15/07/2024 16:25
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị lập Báo cáo KTKT Công trình: Xây dựng công trình thủy lợi, giao thông nội đồng vùng sản xuất tập trung hợp tác xã An Mỹ, huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH với 2 gói thầu.
15/07/2024 16:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3:
Truyền thông nông thôn mới của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và truyền hình Thái Bình
09/07/2024 15:28
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CCS 79
24/06/2024 16:30
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
24/06/2024 16:26
Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CCS 79
23/06/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 80 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 62 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN THÁI BÌNH có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta không hiểu được tình yêu thương của cha mẹ cho tới khi chính chúng ta trở thành cha mẹ. "
Henry Ward Beecher