Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 69 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.057.571.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.376.502.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.057.571.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.376.502.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 56 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 2 - Đoàn 3) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH SÀI GÒN - TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN
28/02/2025 15:22
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 2 - Đoàn 3) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA QUỐC TẾ VINMEC
28/02/2025 15:15
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe và Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 2 - Đoàn 3) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 2 gói thầu.
28/02/2025 09:06
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH SÀI GÒN - TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN
26/02/2025 15:26
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:21
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA QUỐC TẾ VINMEC
24/02/2025 09:57
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
24/02/2025 09:51
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống điều hòa không khí và thông gió tại Trụ sở 12 Hàm Nghi của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:33
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Bảo trì máy lạnh tại Trụ sở số 08 Võ Văn Kiệt, 167 Võ Thị Sáu, 04 Hoàng Diệu của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:15
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống báo cháy tự động tại Trụ sở số 08 Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Quản trị tại TP. HCM công bố kết quả gói thầu Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 2 - Đoàn 3).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH SÀI GÒN - TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN
28/02/2025 15:22
Chi cục Quản trị tại TP. HCM công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 2 - Đoàn 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA QUỐC TẾ VINMEC
28/02/2025 15:15
Chi cục Quản trị tại TP. HCM đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe và Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 2 - Đoàn 3) với 2 gói thầu.
28/02/2025 09:06
Chi cục Quản trị tại TP. HCM công bố kết quả gói thầu Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH SÀI GÒN - TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN
26/02/2025 15:26
Chi cục Quản trị tại TP. HCM đăng tải KHLCNT Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:21
Chi cục Quản trị tại TP. HCM công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA QUỐC TẾ VINMEC
24/02/2025 09:57
Chi cục Quản trị tại TP. HCM đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) với 1 gói thầu.
24/02/2025 09:51
Chi cục Quản trị tại TP. HCM đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống điều hòa không khí và thông gió tại Trụ sở 12 Hàm Nghi với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:33
Chi cục Quản trị tại TP. HCM đăng tải KHLCNT Bảo trì máy lạnh tại Trụ sở số 08 Võ Văn Kiệt, 167 Võ Thị Sáu, 04 Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:15
Chi cục Quản trị tại TP. HCM đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống báo cháy tự động tại Trụ sở số 08 Võ Văn Kiệt với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 2 - Đoàn 3) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH SÀI GÒN - TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN
28/02/2025 15:22
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 2 - Đoàn 3) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA QUỐC TẾ VINMEC
28/02/2025 15:15
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe và Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 2 - Đoàn 3) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 2 gói thầu.
28/02/2025 09:06
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH SÀI GÒN - TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN
26/02/2025 15:26
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Bố trí chỗ nghỉ cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
26/02/2025 15:21
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA QUỐC TẾ VINMEC
24/02/2025 09:57
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho Đoàn Lãnh đạo NHCHDCND Lào năm 2025 (Đoàn 1) của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
24/02/2025 09:51
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống điều hòa không khí và thông gió tại Trụ sở 12 Hàm Nghi của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:33
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Bảo trì máy lạnh tại Trụ sở số 08 Võ Văn Kiệt, 167 Võ Thị Sáu, 04 Hoàng Diệu của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:15
Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống báo cháy tự động tại Trụ sở số 08 Võ Văn Kiệt của chủ đầu tư Chi cục Quản trị tại TP. HCM với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải 69 KHLCNT, trong đó có 75 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM đã đăng tải 68 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Quản trị tại TP. HCM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người nói yêu bạn chưa chắc đã đợi được bạn, nhưng người đợi bạn nhất định rất yêu bạn. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.