Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thống kê thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.082.227.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.078.176.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thống kê thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.082.227.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.078.176.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Thống kê thành phố Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In ấn xuất bản phẩm Niên giám Thống kê thành phố Huế 2025 -Hue City Statistical Yearbook.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VÂN THÁI
11/08/2026 11:29
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu in ấn xuất bản phẩm Niên giám Thống kê thành phố Huế 2025 -Hue City Statistical Yearbook với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:24
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng thuộc Công trình Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phong Điền thuộc Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THAN BÙN PHONG CHƯƠNG
29/06/2026 21:07
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát xây dựng thuộc Công trình Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phong Điền thuộc Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
29/06/2026 21:05
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án thuộc Công trình Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phong Điền thuộc Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ PHÁT
29/06/2026 21:04
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng thuộc Công trình Nâng cấp trụ sở Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THAN BÙN PHONG CHƯƠNG
29/06/2026 21:02
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát xây dựng thuộc Công trình Nâng cấp trụ sở Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
29/06/2026 20:59
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án thuộc Công trình Nâng cấp trụ sở Thống kê thành phố Huế ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ PHÁT
29/06/2026 20:57
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Nâng cấp trụ sở Thống kê thành phố Huế với 3 gói thầu.
29/06/2026 20:43
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phong Điền thuộc Thống kê thành phố Huế với 3 gói thầu.
29/06/2026 20:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công:Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện A Lưới,
thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THAN BÙN PHONG CHƯƠNG
15/05/2025 17:47
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện A Lưới, thành phố Huế với 3 gói thầu.
15/05/2025 17:40
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi côngSửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Phú Vang, thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THAN BÙN PHONG CHƯƠNG
28/04/2025 16:54
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Phú Vang, thành phố Huế với 3 gói thầu.
25/04/2025 11:08
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung lần 2 dự án Xây dựng Trụ sở Cục Thống kê tỉnh Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
04/12/2023 09:42
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm định HSYC và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH SƠN
22/03/2023 18:50
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ
22/03/2023 18:45
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê thị xã Hương Trà, tỉnh Thừa Thiên Huế với 5 gói thầu.
22/03/2023 18:37
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Chi phí kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN FAC
11/02/2023 10:51
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Chi phí lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ
11/02/2023 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In ấn xuất bản phẩm Niên giám Thống kê thành phố Huế 2025 -Hue City Statistical Yearbook.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VÂN THÁI
11/08/2026 11:29
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu in ấn xuất bản phẩm Niên giám Thống kê thành phố Huế 2025 -Hue City Statistical Yearbook với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:24
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng thuộc Công trình Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phong Điền thuộc Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THAN BÙN PHONG CHƯƠNG
29/06/2026 21:07
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát xây dựng thuộc Công trình Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phong Điền thuộc Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
29/06/2026 21:05
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án thuộc Công trình Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phong Điền thuộc Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ PHÁT
29/06/2026 21:04
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng thuộc Công trình Nâng cấp trụ sở Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THAN BÙN PHONG CHƯƠNG
29/06/2026 21:02
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát xây dựng thuộc Công trình Nâng cấp trụ sở Thống kê thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH MINH TIẾN
29/06/2026 20:59
Chi cục Thống kê thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án thuộc Công trình Nâng cấp trụ sở Thống kê thành phố Huế ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ PHÁT
29/06/2026 20:57
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Nâng cấp trụ sở Thống kê thành phố Huế với 3 gói thầu.
29/06/2026 20:43
Chi cục Thống kê thành phố Huế đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Phong Điền thuộc Thống kê thành phố Huế với 3 gói thầu.
29/06/2026 20:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thống kê thành phố Huế đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thống kê thành phố Huế đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thống kê thành phố Huế đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thống kê thành phố Huế có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thống kê thành phố Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái… trong nhà trẻ. "
Khuyết Danh