Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,18%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.516.184.327 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.453.041.331 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,18%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.516.184.327 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.453.041.331 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục thanh tra và lực lượng quản lý đê điều năm 2022 của Chi cục Thủy lợi Nghệ An của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
26/09/2022 17:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Chi cục Thủy lợi Nghệ An của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
26/07/2022 09:07
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục thanh tra chuyên ngành và sắc phục cho lực lượng chuyên trách quản lý đê điều của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
22/07/2022 17:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K61+440 đến K65+000 đê tả Lam, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
21/10/2021 16:46
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K70+650 đến K72+000 đê tả Lam, huyện Hưng Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
21/10/2021 16:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua vật tư dự trữ PCLB của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
12/10/2021 10:24
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K66+250 đến K68+250 đê tả Lam, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
11/10/2021 14:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K87+808 đến K89+600 đê tả Lam, huyện Hưng Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
11/10/2021 14:42
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua vật tư dự trữ PCLB của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2021 15:38
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K61+440 đến K65+000 đê tả Lam, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 17:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy Lợi công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung công trình Sửa chữa, nâng cấp đường dây điện và xây dựng Trạm biến áp Chi cục Thủy lợi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP đầu tư và xây lắp đại việt
25/07/2022 17:11
Chi cục Thủy Lợi công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục thanh tra chuyên ngành và sắc phục cho lực lượng chuyên trách quản lý đê điều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LINH SANG
22/07/2022 17:00
Chi cục Thủy Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K61+440 đến K65+000 đê tả Lam, huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI YÊN BÌNH, CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP AN HƯNG
21/10/2021 16:46
Chi cục Thủy Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K70+650 đến K72+000 đê tả Lam, huyện Hưng Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG 579 NGHỆ AN, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC HẬU
21/10/2021 16:32
Chi cục Thủy Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua vật tư dự trữ PCLB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT
12/10/2021 10:24
Chi cục Thủy Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K66+250 đến K68+250 đê tả Lam, huyện Nam Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Xây dựng 16
11/10/2021 14:47
Chi cục Thủy Lợi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K87+808 đến K89+600 đê tả Lam, huyện Hưng Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG NÔNG CÔNG NGHIỆP RẠNG ĐÔNG
11/10/2021 14:42
Chi cục Thủy Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K70+650 đến K72+000 đê tả Lam, huyện Hưng Nguyên với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2021 08:32
Chi cục Thủy Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K61+440 đến K65+000 đê tả Lam, huyện Nam Đàn với 2 nhà thầu tham gia.
28/09/2021 08:07
Chi cục Thủy Lợi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K87+808 đến K89+600 đê tả Lam, huyện Hưng Nguyên với 1 nhà thầu tham gia.
28/09/2021 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục thanh tra và lực lượng quản lý đê điều năm 2022 của Chi cục Thủy lợi Nghệ An của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
26/09/2022 17:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Chi cục Thủy lợi Nghệ An của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
26/07/2022 09:07
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục thanh tra chuyên ngành và sắc phục cho lực lượng chuyên trách quản lý đê điều của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
22/07/2022 17:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K61+440 đến K65+000 đê tả Lam, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
21/10/2021 16:46
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K70+650 đến K72+000 đê tả Lam, huyện Hưng Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
21/10/2021 16:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua vật tư dự trữ PCLB của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
12/10/2021 10:24
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K66+250 đến K68+250 đê tả Lam, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
11/10/2021 14:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K87+808 đến K89+600 đê tả Lam, huyện Hưng Nguyên của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi.
11/10/2021 14:42
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua vật tư dự trữ PCLB của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2021 15:38
Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Gia cố mặt đê bằng bê tông từ K61+440 đến K65+000 đê tả Lam, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư Chi cục Thủy Lợi với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 17:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải 17 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy Lợi có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cười là liều thuốc bổ, là sự giải thoát, và là sự chấm dứt khổ đau. "
Ecclesiastes