Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.179.261.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.028.042.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.179.261.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.028.042.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Quan trắc môi trường thủy sản của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La.
25/05/2019 17:06
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải TBMT Quan trắc môi trường thủy sản của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/04/2019 15:50
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Quan trắc môi trường thủy sản đối với Chi cục thủy sản của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với 3 gói thầu.
16/04/2019 18:01
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu gói số 6: Thả bổ xung cá giống các thủy vực của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN SƠN LA
29/03/2019 15:27
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải TBMT gói số 6: Thả bổ xung cá giống các thủy vực của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/03/2019 14:05
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải KHLCNT quyết định phê duyệt danh mục và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thả bổ xung cá giống các thủy vực đối với Chi cục thủy sản của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với 6 gói thầu.
11/03/2019 10:55
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải TBMT Thả bổ sung cá giống để tái tạo nguồn lợi thủy sản cho hồ thủy điện Hòa Bình và Thủy điện Sơn La của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/03/2018 10:57
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thả bổ sung cá giống để tái tạo nguồn lợi thủy sản cho hồ thủy điện Hòa Bình và Thủy điện Sơn La của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với 1 gói thầu.
14/03/2018 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục thuỷ sản Sơn La công bố kết quả gói thầu Quan trắc môi trường thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quan trắc tài nguyên và môi trường
25/05/2019 17:06
Chi cục thuỷ sản Sơn La đăng tải TBMT Quan trắc môi trường thủy sản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/04/2019 15:50
Chi cục thuỷ sản Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Quan trắc môi trường thủy sản đối với Chi cục thủy sản với 3 gói thầu.
16/04/2019 18:01
Chi cục thuỷ sản Sơn La công bố kết quả gói thầu gói số 6: Thả bổ xung cá giống các thủy vực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN SƠN LA
29/03/2019 15:27
Chi cục thuỷ sản Sơn La đăng tải TBMT gói số 6: Thả bổ xung cá giống các thủy vực theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/03/2019 14:05
Chi cục thuỷ sản Sơn La đăng tải KHLCNT quyết định phê duyệt danh mục và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thả bổ xung cá giống các thủy vực đối với Chi cục thủy sản với 6 gói thầu.
11/03/2019 10:55
Chi cục thuỷ sản Sơn La đăng tải TBMT Thả bổ sung cá giống để tái tạo nguồn lợi thủy sản cho hồ thủy điện Hòa Bình và Thủy điện Sơn La theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/03/2018 10:57
Chi cục thuỷ sản Sơn La đăng tải KHLCNT Thả bổ sung cá giống để tái tạo nguồn lợi thủy sản cho hồ thủy điện Hòa Bình và Thủy điện Sơn La với 1 gói thầu.
14/03/2018 16:42
Chi cục thuỷ sản Sơn La đăng tải TBMT Tư vấn thực hiện lập dự án rà soát, điều chỉnh, bổ sung quy hoạch tổng thể phát triển thủy sản tỉnh Sơn La đến năm 2020, định hướng đến năm 2025. (Số báo 98 ngày 30/05/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2016 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Quan trắc môi trường thủy sản của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La.
25/05/2019 17:06
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải TBMT Quan trắc môi trường thủy sản của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/04/2019 15:50
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Quan trắc môi trường thủy sản đối với Chi cục thủy sản của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với 3 gói thầu.
16/04/2019 18:01
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu gói số 6: Thả bổ xung cá giống các thủy vực của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY SẢN SƠN LA
29/03/2019 15:27
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải TBMT gói số 6: Thả bổ xung cá giống các thủy vực của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/03/2019 14:05
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải KHLCNT quyết định phê duyệt danh mục và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thả bổ xung cá giống các thủy vực đối với Chi cục thủy sản của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với 6 gói thầu.
11/03/2019 10:55
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải TBMT Thả bổ sung cá giống để tái tạo nguồn lợi thủy sản cho hồ thủy điện Hòa Bình và Thủy điện Sơn La của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/03/2018 10:57
Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thả bổ sung cá giống để tái tạo nguồn lợi thủy sản cho hồ thủy điện Hòa Bình và Thủy điện Sơn La của chủ đầu tư Chi cục thuỷ sản Sơn La với 1 gói thầu.
14/03/2018 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thuỷ sản Sơn La có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Giữa những ngày tháng gian khó này, sức khỏe và giấc ngủ tốt là điều làm ta thoải mái. "
Knute Nelson