Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.397.477.523 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.364.472.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.397.477.523 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.364.472.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
26/07/2023 17:01
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và phân tích đánh giá Hồ sơ đề xuất gói thầu của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
26/07/2023 16:57
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT
26/07/2023 16:53
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và phân tích đánh giá Hồ sơ đề xuất gói thầu của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÚC XANH
26/07/2023 16:48
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thử nghiệm mẫu phục vụ kiểm tra chất lượng sản phẩm hàng hóa năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 1
19/07/2023 08:22
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thông tin, tuyên truyền về tiêu chuẩn đo lường chất lượng; Các giải pháp nâng cao năng suất chất lượng; áp dụng và quản lý hệ thống truy xuất, nguồn gốc; tăng cường đổi mới hoạt động đo lường của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÃNG THÔNG TẤN VIỆT
12/07/2023 14:34
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thử nghiệm mẫu phục vụ kiểm tra chất lượng sản phẩm hàng hóa năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2023 09:55
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thông tin, tuyên truyền về tiêu chuẩn đo lường chất lượng; Các giải pháp nâng cao năng suất chất lượng; áp dụng và quản lý hệ thống truy xuất, nguồn gốc; tăng cường đổi mới hoạt động đo lường của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2023 09:54
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Thông tin, tuyên truyền về tiêu chuẩn đo lường chất lượng; Các giải pháp nâng cao năng suất chất lượng; áp dụng và quản lý hệ thống truy xuất nguồn gốc; tăng cường đổi mới hoạt động đo lường của Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội với 3 gói thầu.
05/06/2023 10:46
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Thử nghiệm mẫu phục vụ kiểm tra chất lượng sản phẩm hàng hóa năm 2023 của Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội với 3 gói thầu.
05/06/2023 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT
26/07/2023 17:01
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và phân tích đánh giá Hồ sơ đề xuất gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÚC XANH
26/07/2023 16:57
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT
26/07/2023 16:53
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và phân tích đánh giá Hồ sơ đề xuất gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÚC XANH
26/07/2023 16:48
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thử nghiệm mẫu phục vụ kiểm tra chất lượng sản phẩm hàng hóa năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 1
19/07/2023 08:22
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thông tin, tuyên truyền về tiêu chuẩn đo lường chất lượng; Các giải pháp nâng cao năng suất chất lượng; áp dụng và quản lý hệ thống truy xuất, nguồn gốc; tăng cường đổi mới hoạt động đo lường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÃNG THÔNG TẤN VIỆT
12/07/2023 14:34
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thông tin, tuyên truyền về tiêu chuẩn đo lường chất lượng; Các giải pháp nâng cao năng suất chất lượng; áp dụng và quản lý hệ thống truy xuất, nguồn gốc; tăng cường đổi mới hoạt động đo lường với 2 nhà thầu tham gia.
27/06/2023 09:10
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thử nghiệm mẫu phục vụ kiểm tra chất lượng sản phẩm hàng hóa năm 2023 với 2 nhà thầu tham gia.
27/06/2023 09:10
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thử nghiệm mẫu phục vụ kiểm tra chất lượng sản phẩm hàng hóa năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2023 09:55
Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thông tin, tuyên truyền về tiêu chuẩn đo lường chất lượng; Các giải pháp nâng cao năng suất chất lượng; áp dụng và quản lý hệ thống truy xuất, nguồn gốc; tăng cường đổi mới hoạt động đo lường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2023 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
26/07/2023 17:01
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và phân tích đánh giá Hồ sơ đề xuất gói thầu của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
26/07/2023 16:57
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT
26/07/2023 16:53
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và phân tích đánh giá Hồ sơ đề xuất gói thầu của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÚC XANH
26/07/2023 16:48
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thử nghiệm mẫu phục vụ kiểm tra chất lượng sản phẩm hàng hóa năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng 1
19/07/2023 08:22
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thông tin, tuyên truyền về tiêu chuẩn đo lường chất lượng; Các giải pháp nâng cao năng suất chất lượng; áp dụng và quản lý hệ thống truy xuất, nguồn gốc; tăng cường đổi mới hoạt động đo lường của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÃNG THÔNG TẤN VIỆT
12/07/2023 14:34
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thử nghiệm mẫu phục vụ kiểm tra chất lượng sản phẩm hàng hóa năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2023 09:55
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thông tin, tuyên truyền về tiêu chuẩn đo lường chất lượng; Các giải pháp nâng cao năng suất chất lượng; áp dụng và quản lý hệ thống truy xuất, nguồn gốc; tăng cường đổi mới hoạt động đo lường của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2023 09:54
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Thông tin, tuyên truyền về tiêu chuẩn đo lường chất lượng; Các giải pháp nâng cao năng suất chất lượng; áp dụng và quản lý hệ thống truy xuất nguồn gốc; tăng cường đổi mới hoạt động đo lường của Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội với 3 gói thầu.
05/06/2023 10:46
Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Thử nghiệm mẫu phục vụ kiểm tra chất lượng sản phẩm hàng hóa năm 2023 của Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Nội. của chủ đầu tư Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội với 3 gói thầu.
05/06/2023 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Điều bạn tin tưởng mạnh mẽ trở thành hiện thực của bạn. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".