Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.404.798.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.993.419.272 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.404.798.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.993.419.272 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn, hỗ trợ xây dựng 11 mô hình điểm về năng suất chất lượng; Xây dựng 01 bộ chỉ tiêu áp dụng tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật và công cụ cải tiến năng suất chất lượng cho doanh nghiệp địa phương của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Quản lý và Phát triển Doanh nghiệp Á Châu
05/09/2022 16:48
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đào tạo nâng cao năng suất, chất lượng sản phẩm hàng hóa của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:47
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn, hỗ trợ xây dựng 11 mô hình điểm về năng suất chất lượng; Xây dựng 01 bộ chỉ tiêu áp dụng tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật và công cụ cải tiến năng suất chất lượng cho doanh nghiệp địa phương của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/08/2022 16:34
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT thực hiện nhiệm vụ “Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hoá trên địa bàn tỉnh năm 2022” của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với 2 gói thầu.
03/08/2022 16:15
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hoá trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với 2 gói thầu.
31/07/2022 18:58
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đào tạo nâng cao năng suất, chất lượng sản phẩm hàng hóa của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 15:04
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ “Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hoá trên địa bàn tỉnh năm 2022” của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với 2 gói thầu.
26/07/2022 15:55
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn, hỗ trợ xây dựng 11 mô hình điểm về năng suất chất lượng; Xây dựng 01 bộ chỉ tiêu áp dụng tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật và công cụ cải tiến năng suất chất lượng cho doanh nghiệp địa phươngs của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 16:08
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hóa trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với 2 gói thầu.
28/06/2022 15:24
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI DƯƠNG HUY
01/06/2022 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn, hỗ trợ xây dựng 11 mô hình điểm về năng suất chất lượng; Xây dựng 01 bộ chỉ tiêu áp dụng tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật và công cụ cải tiến năng suất chất lượng cho doanh nghiệp địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Quản lý và Phát triển Doanh nghiệp Á Châu
05/09/2022 16:48
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn, hỗ trợ xây dựng 11 mô hình điểm về năng suất chất lượng; Xây dựng 01 bộ chỉ tiêu áp dụng tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật và công cụ cải tiến năng suất chất lượng cho doanh nghiệp địa phương với 1 nhà thầu tham gia.
26/08/2022 14:53
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Đào tạo nâng cao năng suất, chất lượng sản phẩm hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
25/08/2022 17:07
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đào tạo nâng cao năng suất, chất lượng sản phẩm hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:47
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Đào tạo nâng cao năng suất, chất lượng sản phẩm hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 10:32
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn, hỗ trợ xây dựng 11 mô hình điểm về năng suất chất lượng; Xây dựng 01 bộ chỉ tiêu áp dụng tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật và công cụ cải tiến năng suất chất lượng cho doanh nghiệp địa phương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/08/2022 16:34
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đăng tải KHLCNT thực hiện nhiệm vụ “Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hoá trên địa bàn tỉnh năm 2022” với 2 gói thầu.
03/08/2022 16:15
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hoá trên địa bàn tỉnh năm 2022 với 2 gói thầu.
31/07/2022 18:58
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đào tạo nâng cao năng suất, chất lượng sản phẩm hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 15:04
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ “Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hoá trên địa bàn tỉnh năm 2022” với 2 gói thầu.
26/07/2022 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn, hỗ trợ xây dựng 11 mô hình điểm về năng suất chất lượng; Xây dựng 01 bộ chỉ tiêu áp dụng tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật và công cụ cải tiến năng suất chất lượng cho doanh nghiệp địa phương của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Quản lý và Phát triển Doanh nghiệp Á Châu
05/09/2022 16:48
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đào tạo nâng cao năng suất, chất lượng sản phẩm hàng hóa của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2022 16:47
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn, hỗ trợ xây dựng 11 mô hình điểm về năng suất chất lượng; Xây dựng 01 bộ chỉ tiêu áp dụng tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật và công cụ cải tiến năng suất chất lượng cho doanh nghiệp địa phương của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/08/2022 16:34
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT thực hiện nhiệm vụ “Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hoá trên địa bàn tỉnh năm 2022” của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với 2 gói thầu.
03/08/2022 16:15
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hoá trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với 2 gói thầu.
31/07/2022 18:58
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đào tạo nâng cao năng suất, chất lượng sản phẩm hàng hóa của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2022 15:04
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ “Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hoá trên địa bàn tỉnh năm 2022” của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với 2 gói thầu.
26/07/2022 15:55
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn, hỗ trợ xây dựng 11 mô hình điểm về năng suất chất lượng; Xây dựng 01 bộ chỉ tiêu áp dụng tiêu chuẩn, quy chuẩn kỹ thuật và công cụ cải tiến năng suất chất lượng cho doanh nghiệp địa phươngs của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 16:08
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ Hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hóa trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh với 2 gói thầu.
28/06/2022 15:24
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI DƯƠNG HUY
01/06/2022 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Quảng Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự hoàn thảo không tồn tại – bạn luôn có thể làm tốt hơn và bạn luôn có thể tiến bộ. "
Les Brown