Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.098.693.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.954.924.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.098.693.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.954.924.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Lấy mẫu phân các đối tượng dịch hại tiềm ẩn trong đất và trên cây trồng tái canh.... ( sau 2 năm, năm 2025) của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Bảo vệ thực vật
23/10/2025 16:25
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lấy mẫu phân tích các đối tượng dịch hại tiềm ẩn trong đất và trên cây trồng tái canh ( Sau trồng 1 năm, năm 2024) của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Bảo vệ thực vật
25/10/2024 10:21
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua cây giống sạch bệnh trồng tái canh cây cam năm 2023;
Mua vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, vôi phục vụ tái canh cây cam năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN BẮC SƠN
13/09/2023 08:38
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lấy mẫu, phân tích mẫu, cải tạo xử lý đất nhiễm các đối tượng vi sinh vật gây hại trong đất để tái canh cây cam hiệu quả của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Bảo vệ thực vật
06/09/2023 14:00
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, giá thể, vật tư nông nghiệp của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TIỂU THỦ CÔNG NGHIỆP VÀ VỆ SINH MÔI TRƯỜNG
21/08/2023 11:00
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 04: Mua phân chuồng của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TIỂU THỦ CÔNG NGHIỆP VÀ VỆ SINH MÔI TRƯỜNG
21/08/2023 10:22
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua cây giống sạch bệnh trồng tái canh cây cam năm 2023;
Mua vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, vôi phục vụ tái canh cây cam năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2023 08:52
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lấy mẫu, phân tích mẫu, cải tạo xử lý đất nhiễm các đối tượng vi sinh vật gây hại trong đất để tái canh cây cam hiệu quả của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2023 16:06
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá kết qảu lựa chọn nhà thầu với gói thầu số 01,02,03 của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thế Mạnh
07/08/2023 18:12
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu số 01,02,03 của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng 306 Hòa Bình
07/08/2023 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Lấy mẫu phân các đối tượng dịch hại tiềm ẩn trong đất và trên cây trồng tái canh.... ( sau 2 năm, năm 2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Bảo vệ thực vật
23/10/2025 16:25
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lấy mẫu phân tích các đối tượng dịch hại tiềm ẩn trong đất và trên cây trồng tái canh ( Sau trồng 1 năm, năm 2024).
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Bảo vệ thực vật
25/10/2024 10:21
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua cây giống sạch bệnh trồng tái canh cây cam năm 2023;
Mua vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, vôi phục vụ tái canh cây cam năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TIỂU THỦ CÔNG NGHIỆP VÀ VỆ SINH MÔI TRƯỜNG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN BẮC SƠN
13/09/2023 08:38
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lấy mẫu, phân tích mẫu, cải tạo xử lý đất nhiễm các đối tượng vi sinh vật gây hại trong đất để tái canh cây cam hiệu quả.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Bảo vệ thực vật
06/09/2023 14:00
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua cây giống sạch bệnh trồng tái canh cây cam năm 2023;
Mua vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, vôi phục vụ tái canh cây cam năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
22/08/2023 08:05
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Gói 03: Mua phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, giá thể, vật tư nông nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TIỂU THỦ CÔNG NGHIỆP VÀ VỆ SINH MÔI TRƯỜNG
21/08/2023 11:00
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Gói 04: Mua phân chuồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TIỂU THỦ CÔNG NGHIỆP VÀ VỆ SINH MÔI TRƯỜNG
21/08/2023 10:22
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Lấy mẫu, phân tích mẫu, cải tạo xử lý đất nhiễm các đối tượng vi sinh vật gây hại trong đất để tái canh cây cam hiệu quả với 1 nhà thầu tham gia.
18/08/2023 08:01
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua cây giống sạch bệnh trồng tái canh cây cam năm 2023;
Mua vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, vôi phục vụ tái canh cây cam năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2023 08:52
Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lấy mẫu, phân tích mẫu, cải tạo xử lý đất nhiễm các đối tượng vi sinh vật gây hại trong đất để tái canh cây cam hiệu quả theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2023 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Lấy mẫu phân các đối tượng dịch hại tiềm ẩn trong đất và trên cây trồng tái canh.... ( sau 2 năm, năm 2025) của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Bảo vệ thực vật
23/10/2025 16:25
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lấy mẫu phân tích các đối tượng dịch hại tiềm ẩn trong đất và trên cây trồng tái canh ( Sau trồng 1 năm, năm 2024) của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Bảo vệ thực vật
25/10/2024 10:21
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua cây giống sạch bệnh trồng tái canh cây cam năm 2023;
Mua vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, vôi phục vụ tái canh cây cam năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN BẮC SƠN
13/09/2023 08:38
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lấy mẫu, phân tích mẫu, cải tạo xử lý đất nhiễm các đối tượng vi sinh vật gây hại trong đất để tái canh cây cam hiệu quả của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Bảo vệ thực vật
06/09/2023 14:00
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, giá thể, vật tư nông nghiệp của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TIỂU THỦ CÔNG NGHIỆP VÀ VỆ SINH MÔI TRƯỜNG
21/08/2023 11:00
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 04: Mua phân chuồng của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TIỂU THỦ CÔNG NGHIỆP VÀ VỆ SINH MÔI TRƯỜNG
21/08/2023 10:22
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua cây giống sạch bệnh trồng tái canh cây cam năm 2023;
Mua vật tư phân bón, thuốc bảo vệ thực vật, vôi phục vụ tái canh cây cam năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2023 08:52
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lấy mẫu, phân tích mẫu, cải tạo xử lý đất nhiễm các đối tượng vi sinh vật gây hại trong đất để tái canh cây cam hiệu quả của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2023 16:06
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá kết qảu lựa chọn nhà thầu với gói thầu số 01,02,03 của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thế Mạnh
07/08/2023 18:12
Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu số 01,02,03 của chủ đầu tư Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng 306 Hòa Bình
07/08/2023 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng trọt và Bảo vệ thực vật có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi được dạy rằng con đường của sự tiến bộ không ngắn cũng chẳng dễ dàng. "
Marie Curie
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.