Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.980.796.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.853.042.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.980.796.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.853.042.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào ,cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát nước mưa, nền sân khuân viên của trụ sở cơ quan Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 479 THĂNG LONG
07/12/2023 10:38
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào,cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát nước mưa, nền sân khuân viên của trụ sở cơ quan Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
07/12/2023 10:29
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát nước mưa, nền sân khuôn viên của trụ sở cơ quan Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
27/11/2023 17:19
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử Thành phố của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT FAVE VIỆT NAM
10/11/2023 15:42
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử Thành phố của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
10/11/2023 15:38
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử Thành phố của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
07/11/2023 10:42
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế hệ thống điện kho bảo quản tài liệu kho lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN KMK
03/11/2023 15:12
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống điện kho bảo quản tài liệu kho lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/10/2023 17:10
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế hệ thống camera kho Lưu trữ lịch sử Thành phố và khu hành chính Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNG VIỄN THÔNG LÊ HOÀNG
22/09/2023 16:06
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống camera kho Lưu trữ lịch sử Thành phố và khu hành chính Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
21/09/2023 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào ,cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát nước mưa, nền sân khuân viên của trụ sở cơ quan Chi cục Văn thư – Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 479 THĂNG LONG
07/12/2023 10:38
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào,cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát nước mưa, nền sân khuân viên của trụ sở cơ quan Chi cục Văn thư – Lưu trữ với 2 gói thầu.
07/12/2023 10:29
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát nước mưa, nền sân khuôn viên của trụ sở cơ quan Chi cục Văn thư – Lưu trữ với 2 gói thầu.
27/11/2023 17:19
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT FAVE VIỆT NAM
10/11/2023 15:42
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử Thành phố với 1 gói thầu.
10/11/2023 15:38
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử Thành phố với 1 gói thầu.
07/11/2023 10:42
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế hệ thống điện kho bảo quản tài liệu kho lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN KMK
03/11/2023 15:12
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống điện kho bảo quản tài liệu kho lưu trữ với 1 gói thầu.
31/10/2023 17:10
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế hệ thống camera kho Lưu trữ lịch sử Thành phố và khu hành chính Chi cục Văn thư – Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNG VIỄN THÔNG LÊ HOÀNG
22/09/2023 16:06
Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống camera kho Lưu trữ lịch sử Thành phố và khu hành chính Chi cục Văn thư – Lưu trữ với 1 gói thầu.
21/09/2023 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào ,cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát nước mưa, nền sân khuân viên của trụ sở cơ quan Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 479 THĂNG LONG
07/12/2023 10:38
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào,cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát nước mưa, nền sân khuân viên của trụ sở cơ quan Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
07/12/2023 10:29
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Sửa chữa, bảo dưỡng các hạng thang sắt thoát hiểm, nhà thường trực bảo vệ, hàng rào cổng, bậc sảnh, chân tường nhà hành chính, hệ thống rãnh thoát nước mưa, nền sân khuôn viên của trụ sở cơ quan Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
27/11/2023 17:19
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử Thành phố của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ KỸ THUẬT FAVE VIỆT NAM
10/11/2023 15:42
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử Thành phố của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
10/11/2023 15:38
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng thay thế vật tư của hệ thống điều hòa kho lưu trữ lịch sử Thành phố của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
07/11/2023 10:42
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế hệ thống điện kho bảo quản tài liệu kho lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN KMK
03/11/2023 15:12
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống điện kho bảo quản tài liệu kho lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/10/2023 17:10
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế hệ thống camera kho Lưu trữ lịch sử Thành phố và khu hành chính Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNG VIỄN THÔNG LÊ HOÀNG
22/09/2023 16:06
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống camera kho Lưu trữ lịch sử Thành phố và khu hành chính Chi cục Văn thư – Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
21/09/2023 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ thành phố Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc thay cho những người có giấc mơ và sẵn lòng trả giá để biến giấc mơ thành hiện thực. "
Leon J. Suenes