Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 127 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 271 gói thầu, trong đó có 100 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 119 gói (với 120 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 133 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 124 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 111 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,33%, Xây lắp 65,00%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 10,83%, Hỗn hợp 3,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 476.648.380.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 459.713.329.293 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico như sau:
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,33%, Xây lắp 65,00%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 10,83%, Hỗn hợp 3,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 476.648.380.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 459.713.329.293 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 145 KHLCNT trong đó có 101 KHLCNT tự đăng tải, có 44 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 115 TBMT trong đó tự mời thầu 90 TBMT, có 25 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 72.31% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lào Cai (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải TBMT Thuê ngoài bốc xúc, vận chuyển quặng đuôi từ bãi chứa quặng đuôi số 1 sang bãi chứa số 4 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:58
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Thuê ngoài bốc xúc, vận chuyển quặng đuôi từ bãi chứa số 1 sang bãi chứa số 4 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:15
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải TBMT Thi công chống thấm bãi chứa quặng đuôi số 4 từ cos +155 lên cos +175 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 15:58
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Thi công GT - 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ THÀNH
13/08/2026 16:04
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Chống thấm bãi chứa quặng đuôi số 4 từ cos +155 lên cos +175 với 3 gói thầu.
06/08/2026 15:54
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Thi công GT - 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Tư vấn và Xây dựng Kim Việt
06/08/2026 15:34
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà khí nén và xây dựng bể lọc nước Phân xưởng cơ điện vận tải hầm lò với 2 gói thầu.
03/08/2026 14:30
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Thuê ngoài thiết bị san gạt phục vụ nhu cầu sản xuất các tháng cuối năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN TUẤN MINH
27/07/2026 10:54
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ nấu ăn ca cho CBCNV Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico trong 6 tháng cuối năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên thương mại Huy Bảo
24/07/2026 10:25
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Thuê ngoài thiết bị san gạt phục vụ nhu cầu sản xuất các tháng cuối năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng hệ thống thoát nước bãi thải quặng đuôi số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PG VIỆT
11/09/2025 20:22
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình kiến trúc Phân xưởng Tuyển khoáng 1 và Tuyển khoáng 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Tư vấn và Xây dựng Kim Việt
21/08/2025 16:33
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình kiến trúc phân xưởng Vận tải phụ trợ và khu văn phòng chi nhánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HLC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ THÀNH
03/07/2025 16:21
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố KQMT gói thầu Thi công sửa chữa công trình kiến trúc Phân xưởng Tuyển khoáng 1 và Tuyển khoáng 2 với 2 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 10:02
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước bãi thải quặng đuôi số 01 với 3 gói thầu.
19/06/2025 09:30
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Xử lý, gia cố kè trạm bơm A18 - Phân xưởng tuyển khoáng 2 với 2 gói thầu.
18/06/2025 11:09
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố KQMT gói thầu Thi công sửa chữa công trình kiến trúc phân xưởng Vận tải phụ trợ và khu văn phòng chi nhánh với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 10:10
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải TBMT Thi công sửa chữa công trình kiến trúc Phân xưởng Tuyển khoáng 1 và Tuyển khoáng 2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 09:49
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải TBMT Thi công sửa chữa công trình kiến trúc phân xưởng Vận tải phụ trợ và khu văn phòng chi nhánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 10:48
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo KTKT Công trình: Gia cố mái taluy âm tuyến băng tải B1B phân xưởng Tuyển khoáng 2 giáp TL156 (nay là QL4E).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai
20/05/2025 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải TBMT Thuê ngoài bốc xúc, vận chuyển quặng đuôi từ bãi chứa quặng đuôi số 1 sang bãi chứa số 4 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:58
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Thuê ngoài bốc xúc, vận chuyển quặng đuôi từ bãi chứa số 1 sang bãi chứa số 4 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:15
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải TBMT Thi công chống thấm bãi chứa quặng đuôi số 4 từ cos +155 lên cos +175 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 15:58
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Thi công GT - 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ THÀNH
13/08/2026 16:04
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Chống thấm bãi chứa quặng đuôi số 4 từ cos +155 lên cos +175 với 3 gói thầu.
06/08/2026 15:54
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Thi công GT - 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Tư vấn và Xây dựng Kim Việt
06/08/2026 15:34
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà khí nén và xây dựng bể lọc nước Phân xưởng cơ điện vận tải hầm lò với 2 gói thầu.
03/08/2026 14:30
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Thuê ngoài thiết bị san gạt phục vụ nhu cầu sản xuất các tháng cuối năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN TUẤN MINH
27/07/2026 10:54
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ nấu ăn ca cho CBCNV Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico trong 6 tháng cuối năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên thương mại Huy Bảo
24/07/2026 10:25
Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đăng tải KHLCNT Thuê ngoài thiết bị san gạt phục vụ nhu cầu sản xuất các tháng cuối năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đã đăng tải 127 KHLCNT, trong đó có 271 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đã đăng tải 120 TBMT trong 119 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 90 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico đã đăng tải 133 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 133 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico có quan hệ với 115 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico có quan hệ với 36 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Mỏ tuyển đồng Sin Quyền, Lào Cai - Vimico có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu cũng giống như đứng trên nền xi măng ướt. Đứng càng lâu, càng khó bước đi. Và không bao giờ bạn có thể ra đi mà không bỏ lại đôi giày phía sau. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.