Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an huyện Krông Ana như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.314.526.839 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.238.827.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an huyện Krông Ana như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.314.526.839 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.238.827.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT KIẾN TƯỜNG
03/12/2024 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2024 16:46
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
14/11/2024 18:20
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, và thẩm định KQ LCNT của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
14/11/2024 18:18
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
14/11/2024 18:12
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
14/11/2024 18:10
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà ở doanh trại tiền chế cho Công an xã của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana với 5 gói thầu.
14/11/2024 18:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ A.B NET
15/11/2023 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 15:04
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt camera giám sát an ninh phục vụ công tác đảm bảo ANTT trên địa bàn huyện (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana với 4 gói thầu.
02/11/2023 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Krông Ana công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
14/11/2024 18:20
Công an huyện Krông Ana công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, và thẩm định KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
14/11/2024 18:18
Công an huyện Krông Ana công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
14/11/2024 18:12
Công an huyện Krông Ana công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
14/11/2024 18:10
Công an huyện Krông Ana đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà ở doanh trại tiền chế cho Công an xã với 5 gói thầu.
14/11/2024 18:04
Công an huyện Krông Ana đăng tải KHLCNT Lắp đặt camera giám sát an ninh phục vụ công tác đảm bảo ANTT trên địa bàn huyện (giai đoạn 2) với 4 gói thầu.
02/11/2023 09:19
Công an huyện Krông Ana công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt camera phục vụ công tác đảm bảo ANTT trên địa bàn huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI KHANG TÂY NGUYÊN
26/10/2021 20:37
Công an huyện Krông Ana đăng tải KHLCNT Lắp đặt camera giám sát an ninh phục vụ công tác đảm bảo ANTT trên địa bàn huyện với 1 gói thầu.
18/10/2021 21:21
Công an huyện Krông Ana công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân nền, phòng làm việc, chống thấm, đào hầm rút.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI NGUYÊN
20/09/2021 21:56
Công an huyện Krông Ana đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nền, phòng làm việc, chống thấm, đào hầm rút với 1 gói thầu.
13/09/2021 21:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT KIẾN TƯỜNG
03/12/2024 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2024 16:46
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
14/11/2024 18:20
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, và thẩm định KQ LCNT của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
14/11/2024 18:18
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
14/11/2024 18:12
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
14/11/2024 18:10
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà ở doanh trại tiền chế cho Công an xã của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana với 5 gói thầu.
14/11/2024 18:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ A.B NET
15/11/2023 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 15:04
Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt camera giám sát an ninh phục vụ công tác đảm bảo ANTT trên địa bàn huyện (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Công an huyện Krông Ana với 4 gói thầu.
02/11/2023 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Krông Ana có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi có khả năng của người phụ nữ chấp nhất và kiên trì với công việc ngay cả khi mọi người khác đều rời đi và từ bỏ. "
Margaret Thatcher
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".