Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:48 17/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà ở doanh trại tiền chế cho Công an xã
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Ana, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
123/QĐ-CAH
Ngày phê duyệt
15/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an huyện Krông Ana
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 17/11/2024
đến
08:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (06/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 60/02 đường Dã Tượng - Phường Tân An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Hẻm 383/63/30 Nguyễn văn Cừ, TDP9 - Phường Tân Lập - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số 60/02 đường Dã Tượng - Phường Tân An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T Tư vấn thẩm định E-HSMT Hẻm 383/63/30 Nguyễn văn Cừ, TDP9 - Phường Tân Lập - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 60/02 đường Dã Tượng - Phường Tân An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Hẻm 383/63/30 Nguyễn văn Cừ, TDP9 - Phường Tân Lập - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy nén khí công suất >= 100 lít (Còn kiểm định theo quy định của Thông tư 36/2019/TTBLĐTBXH - sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, nếu đi thuê cần cung cấp giấy tờ chứng minh pháp lý và sở hữu của bên thuê, chứng minh khả năng huy động thiết bị cho gói thầu)
1
2
- Máy khoan đứng công suất >=4,5kw (sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, nếu đi thuê cần cung cấp giấy tờ chứng minh pháp lý và sở hữu của bên thuê, chứng minh khả năng huy động thiết bị cho gói thầu)
1
3
- Máy hàn điện công suất >= 23kw (sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, nếu đi thuê cần cung cấp giấy tờ chứng minh pháp lý và sở hữu của bên thuê, chứng minh khả năng huy động thiết bị cho gói thầu)
3
4
- Máy trộn bê tông, vữa >=250 lít (sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, nếu đi thuê cần cung cấp giấy tờ chứng minh pháp lý và sở hữu của bên thuê, chứng minh khả năng huy động thiết bị cho gói thầu)
3
5
- Máy cắt uốn cốt thép - công suất >=5 kW (sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, nếu đi thuê cần cung cấp giấy tờ chứng minh pháp lý và sở hữu của bên thuê, chứng minh khả năng huy động thiết bị cho gói thầu)
1
6
- Máy cắt gạch đá - công suất: >=1,7 kW (sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, nếu đi thuê cần cung cấp giấy tờ chứng minh pháp lý và sở hữu của bên thuê, chứng minh khả năng huy động thiết bị cho gói thầu)
3
7
- Xe cẩu bánh xích tải trọng >= 10 Tấn (sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, nếu đi thuê cần cung cấp giấy tờ chứng minh pháp lý và sở hữu của bên thuê, chứng minh khả năng huy động thiết bị cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A - HẠNG MỤC: NHÀ Ở DOANH TRẠI TIỀN CHẾ CHO CÔNG AN XÃ EA BÔNG
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.44
m3
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.444
m3
4
Bê tông đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
1.074
m3
5
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.09
100m2
6
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.216
m3
7
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 50
2.122
m3
8
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6.22
m2
9
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
4.841
m3
10
Bulon neo D12x450 (5.6)
32
cái
11
Gia công cột bằng thép hình
0.212
tấn
12
Lắp dựng cột thép các loại
0.212
tấn
13
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.144
tấn
14
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.144
tấn
15
Gia công xà gồ, đà trần thép
0.375
tấn
16
Lắp dựng xà gồ đá trần thép
0.375
tấn
17
Gia công kết cấu khung thép
0.484
tấn
18
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung
0.484
tấn
19
Lợp mái tôn dày 0,35mm cán xốp
0.594
100m2
20
Che tường bằng tôn dày 0,3mm
0.874
100m2
21
Thi công trần tôn lạnh dày 0,25mm
44.16
m2
22
Bê tông đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
4.841
m3
23
Lát nền, sàn, tiết diện gạch 500x500, vữa XM mác 75
56.35
m2
24
Ốp tấm nhựa PVC
161.426
m2
25
SX và lắp dựng cửa khung sắt
11.975
m2
26
Lắp đặt quạt trần đảo
3
cái
27
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
8
bộ
28
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
23
m
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
30
m
30
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
30
m
31
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
32
Lắp đặt ổ cắm đôi
9
cái
33
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
34
B - HẠNG MỤC: NHÀ Ở DOANH TRẠI TIỀN CHẾ CHO CÔNG AN CÁC XÃ BĂNG A DRÊNH
35
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.8
m3
36
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.372
m3
37
Bê tông đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
1.134
m3
38
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.112
100m2
39
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.52
m3
40
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 50
2.09
m3
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6.78
m2
42
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
4.305
m3
43
Bulon neo D12x450 (5.6)
40
cái
44
Gia công cột bằng thép hình
0.335
tấn
45
Lắp dựng cột thép các loại
0.335
tấn
46
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.149
tấn
47
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.149
tấn
48
Gia công xà gồ, đà trần thép
0.479
tấn
49
Lắp dựng xà gồ đá trần thép
0.479
tấn
50
Gia công kết cấu khung thép
0.357
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây