Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 355 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 583 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 793 gói thầu, trong đó có 575 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 111 gói (với 122 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 708 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 609 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 88 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 82 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,92%, Xây lắp 25,41%, Tư vấn 4,92%, Phi tư vấn 8,20%, Hỗn hợp 6,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 592.258.284.541 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 585.043.865.684 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 355 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,92%, Xây lắp 25,41%, Tư vấn 4,92%, Phi tư vấn 8,20%, Hỗn hợp 6,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 592.258.284.541 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 585.043.865.684 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an thành phố Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1250 KHLCNT trong đó có 544 KHLCNT tự đăng tải, có 706 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 174 TBMT trong đó tự mời thầu 121 TBMT, có 53 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Trang bị cơ sở vật chất phục vụ công tác cho CAX Vĩnh Am, CAX Tiên Lãng, CAX Nghi Dương, Phòng PX01, Phòng PC07 và Phòng PA06..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây lắp thương mại và nội thất An Phát
30/08/2026 17:29
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Trang bị cơ sở vật chất phục vụ công tác cho CAX Vĩnh Am, CAX Tiên Lãng, CAX Nghi Dương, Phòng PX01, Phòng PC07 và Phòng PA06. với 1 gói thầu.
30/08/2026 17:05
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Lắp đặt khánh tiết, quạt, cây nước nóng lạnh tại Bệnh viện CATP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT HÙNG CƯỜNG
29/08/2026 09:20
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Lắp đặt khánh tiết, quạt, cây nước nóng lạnh tại Bệnh viện CATP với 1 gói thầu.
29/08/2026 09:17
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Sửa chữa phương tiện thủy của Công an thành phố Hải Phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 19:56
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tiêu hủy vũ khí, công cụ hỗ trợ thu gom ngoài xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHO VẬN PHÚ HƯNG
28/08/2026 16:24
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tiêu hủy vũ khí, công cụ hỗ trợ thu gom ngoài xã hội với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:18
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Di chuyển các máy Xquang, điều hòa cho Bệnh viện CATP với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:58
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu In biểu mẫu KV phục vụ công tác cho lực lượng Cảnh sát khu vực năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ IN PHƯƠNG ANH
27/08/2026 17:18
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT In biểu mẫu KV phục vụ công tác cho lực lượng Cảnh sát khu vực năm 2026. với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua cá phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG THỦY HẢI SẢN BẮC NAM
21/07/2025 09:04
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua cá phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025 với 1 gói thầu.
14/07/2025 15:25
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua gạo nếp, gạo tẻ phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC DIỆP
14/07/2025 15:12
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua gạo nếp, gạo tẻ phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025 với 1 gói thầu.
14/07/2025 15:06
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua gia vị, thực phẩm phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH THỊ HẠNH
14/07/2025 14:59
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua gia vị, thực phẩm phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025 với 1 gói thầu.
14/07/2025 14:55
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua rau các loại phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ VĂN CƯƠNG
14/07/2025 14:50
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua rau các loại phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025 với 1 gói thầu.
14/07/2025 14:47
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua thịt lợn phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM ANH PHÁT
14/07/2025 14:41
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Mua thịt lợn phục vụ bếp ăn học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy số 01 trong tháng 7/2025 với 1 gói thầu.
14/07/2025 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Trang bị cơ sở vật chất phục vụ công tác cho CAX Vĩnh Am, CAX Tiên Lãng, CAX Nghi Dương, Phòng PX01, Phòng PC07 và Phòng PA06..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây lắp thương mại và nội thất An Phát
30/08/2026 17:29
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Trang bị cơ sở vật chất phục vụ công tác cho CAX Vĩnh Am, CAX Tiên Lãng, CAX Nghi Dương, Phòng PX01, Phòng PC07 và Phòng PA06. với 1 gói thầu.
30/08/2026 17:05
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Lắp đặt khánh tiết, quạt, cây nước nóng lạnh tại Bệnh viện CATP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT HÙNG CƯỜNG
29/08/2026 09:20
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Lắp đặt khánh tiết, quạt, cây nước nóng lạnh tại Bệnh viện CATP với 1 gói thầu.
29/08/2026 09:17
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Sửa chữa phương tiện thủy của Công an thành phố Hải Phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 19:56
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tiêu hủy vũ khí, công cụ hỗ trợ thu gom ngoài xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHO VẬN PHÚ HƯNG
28/08/2026 16:24
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tiêu hủy vũ khí, công cụ hỗ trợ thu gom ngoài xã hội với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:18
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT Di chuyển các máy Xquang, điều hòa cho Bệnh viện CATP với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:58
Công an thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu In biểu mẫu KV phục vụ công tác cho lực lượng Cảnh sát khu vực năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ IN PHƯƠNG ANH
27/08/2026 17:18
Công an thành phố Hải Phòng đăng tải KHLCNT In biểu mẫu KV phục vụ công tác cho lực lượng Cảnh sát khu vực năm 2026. với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải 583 KHLCNT, trong đó có 793 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải 122 TBMT trong 111 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 121 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng đã đăng tải 708 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 708 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 609 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng có quan hệ với 355 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng có quan hệ với 52 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Hải Phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu giống như cát mịn. Nắm chặt nó, sẽ trôi tuột qua khẽ tay. Hãy dịu dàng khum tay đón lấy nó, nó sẽ lấp đầy những khoảng trống trong tâm hồn bạn – tựa như cát mịn lấp kín những khoảng trống trong đôi bàn tay bạn. "
Khuyết Danh