Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 325 nhà thầu.
- Đã công bố 54 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 9 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 364 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 754 gói thầu, trong đó có 307 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 165 gói (với 182 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 470 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 315 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 275 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 271 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,51%, Xây lắp 31,87%, Tư vấn 14,84%, Phi tư vấn 4,40%, Hỗn hợp 4,40%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 649.579.754.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 643.855.182.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 325 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,51%, Xây lắp 31,87%, Tư vấn 14,84%, Phi tư vấn 4,40%, Hỗn hợp 4,40%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 649.579.754.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 643.855.182.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hưng Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 54 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 647 KHLCNT trong đó có 305 KHLCNT tự đăng tải, có 342 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 215 TBMT trong đó tự mời thầu 177 TBMT, có 38 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm cho lớp bồi dưỡng pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG VĂN HẢI
28/08/2026 15:55
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm cho lớp bồi dưỡng pháp luật với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:15
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai hệ thống phần mềm quản lý nghiệp vụ Ngoại tuyến cho Phòng PA06 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 14:08
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu In pano, tờ rơi phục vụ công tác tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THĂNG LONG
28/08/2026 13:47
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT In pano, tờ rơi phục vụ công tác tuyên truyền với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:15
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm máy chủ phục vụ triển khai Hệ thống trợ lý ảo AI offline theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 16:02
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm máy chủ phục vụ triển khai Hệ thống trợ lý ảo AI offline theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:56
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe chữa cháy BKS: 17A 003.64.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒ ĐẠI
26/08/2026 15:36
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe chữa cháy BKS: 17A 003.64 với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:30
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tài sản phục vụ công tác của đơn vị PX01, PC10, PC08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT LÊ VINH
26/08/2026 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ chế độ ăn cho can phạm nhân tháng 2, tháng 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
26/02/2026 10:35
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9
18/07/2025 10:51
Công an tỉnh Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
08/07/2025 10:03
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Xây dựng, lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh, trật tự và an toàn giao thông tại 08 huyện trên địa bàn tỉnh Hưng Yên với 9 gói thầu.
01/07/2025 17:59
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn làm việc, tủ tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Đức Sao
01/07/2025 08:05
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn làm việc, tủ tài liệu với 1 gói thầu.
30/06/2025 16:48
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT LÊ VINH
30/06/2025 16:36
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: "Mua sắm giường tầng" với 1 gói thầu.
27/06/2025 16:19
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
25/06/2025 09:34
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thuê Trung tâm sát hạch cung cấp dịch vụ để tổ chức sát hạch lái xe ô tô hạng C.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ Á CHÂU
24/06/2025 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm cho lớp bồi dưỡng pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG VĂN HẢI
28/08/2026 15:55
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm cho lớp bồi dưỡng pháp luật với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:15
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai hệ thống phần mềm quản lý nghiệp vụ Ngoại tuyến cho Phòng PA06 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 14:08
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu In pano, tờ rơi phục vụ công tác tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THĂNG LONG
28/08/2026 13:47
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT In pano, tờ rơi phục vụ công tác tuyên truyền với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:15
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm máy chủ phục vụ triển khai Hệ thống trợ lý ảo AI offline theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 16:02
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm máy chủ phục vụ triển khai Hệ thống trợ lý ảo AI offline theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:56
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe chữa cháy BKS: 17A 003.64.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒ ĐẠI
26/08/2026 15:36
Công an tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe chữa cháy BKS: 17A 003.64 với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:30
Công an tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tài sản phục vụ công tác của đơn vị PX01, PC10, PC08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT LÊ VINH
26/08/2026 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 364 KHLCNT, trong đó có 754 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 182 TBMT trong 165 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 177 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 470 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 470 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 315 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 325 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 77 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Các chú thương binh tàn nhưng không phế! "
Hồ Chí Minh