Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 177 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 315 gói thầu, trong đó có 136 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 167 gói (với 209 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 182 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 141 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,54%, Xây lắp 46,89%, Tư vấn 13,88%, Phi tư vấn 0,48%, Hỗn hợp 6,22%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 383.015.283.257 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 380.929.504.275 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,54%, Xây lắp 46,89%, Tư vấn 13,88%, Phi tư vấn 0,48%, Hỗn hợp 6,22%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 383.015.283.257 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 380.929.504.275 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an tỉnh Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 200 KHLCNT trong đó có 148 KHLCNT tự đăng tải, có 52 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 212 TBMT trong đó tự mời thầu 201 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, thay phụ tùng 02 xe ô tô phục vụ công tác chỉ huy, chiến đấu của phòng Hậu cần với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:47
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay phụ tùng 03 xe ô tô phục vụ công tác của Trại tạm giam số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HƯNG BÌNH
21/08/2026 17:12
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ-TIN HỌC VĨNH HOÀNG
21/08/2026 16:54
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ lưu điện và thiết bị sao lưu dữ liệu cho hệ thống thông tin của Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SECCOM
12/08/2026 17:44
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm Bộ lưu điện và thiết bị sao lưu dữ liệu cho hệ thống thông tin của Công an tỉnh với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:35
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, thay phụ tùng 03 xe ô tô phục vụ công tác của Trại tạm giam số 1 với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:30
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu thay phụ tùng 02 xe ô tô phục vụ công tác của phòng Cảnh sát cơ động.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HƯNG BÌNH
30/07/2026 15:30
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay phụ tùng 10 xe ô tô phục vụ công tác tuần tra kiểm soát đảm bảo TTATGT của phòng Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HƯNG BÌNH
30/07/2026 15:26
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính triển khai phần mềm Quản lý văn bản và điều hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
28/07/2026 08:42
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, thay phụ tùng 02 xe ô tô phục vụ công tác của phòng Cảnh sát cơ động với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác Công an tỉnh Quảng Trị năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN PHỐI VÀ ĐẦU TƯ PATCO
17/06/2025 10:34
Công an tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác Công an tỉnh Quảng Trị năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 09:34
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác cấp đổi giấy phép lái xe.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐIỆN TỬ TIN HỌC IT
29/05/2025 17:31
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác cấp đổi giấy phép lái xe với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:57
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai phần mềm an ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐIỆN TỬ TIN HỌC IT, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ DŨNG
29/05/2025 09:07
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác Công an tỉnh Quảng Trị năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 15:18
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác Công an tỉnh Quảng Trị năm 2025 với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:50
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục lần đầu cho Lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MAY HOÀNG TUYÊN
16/05/2025 10:20
Công an tỉnh Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai phần mềm an ninh với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 15:19
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai phần mềm an ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2025 18:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, thay phụ tùng 02 xe ô tô phục vụ công tác chỉ huy, chiến đấu của phòng Hậu cần với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:47
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay phụ tùng 03 xe ô tô phục vụ công tác của Trại tạm giam số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HƯNG BÌNH
21/08/2026 17:12
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ-TIN HỌC VĨNH HOÀNG
21/08/2026 16:54
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ lưu điện và thiết bị sao lưu dữ liệu cho hệ thống thông tin của Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SECCOM
12/08/2026 17:44
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm Bộ lưu điện và thiết bị sao lưu dữ liệu cho hệ thống thông tin của Công an tỉnh với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:35
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, thay phụ tùng 03 xe ô tô phục vụ công tác của Trại tạm giam số 1 với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:30
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu thay phụ tùng 02 xe ô tô phục vụ công tác của phòng Cảnh sát cơ động.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HƯNG BÌNH
30/07/2026 15:30
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay phụ tùng 10 xe ô tô phục vụ công tác tuần tra kiểm soát đảm bảo TTATGT của phòng Cảnh sát giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN HƯNG BÌNH
30/07/2026 15:26
Công an tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính triển khai phần mềm Quản lý văn bản và điều hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
28/07/2026 08:42
Công an tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa, thay phụ tùng 02 xe ô tô phục vụ công tác của phòng Cảnh sát cơ động với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 177 KHLCNT, trong đó có 315 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 209 TBMT trong 167 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 201 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Quảng Trị đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 137 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 111 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 48 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thực lòng thực dạ nữ nhi trong thiên hạ phần lớn đều như nhau, họ thích độc nhất vô nhị không thích khuynh thành khuynh quốc. "
Đường Thất Công Tử