Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 211 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 314 gói thầu, trong đó có 194 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 155 gói (với 166 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 135 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 141 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 140 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,92%, Xây lắp 9,64%, Tư vấn 6,63%, Phi tư vấn 3,61%, Hỗn hợp 1,20%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 363.130.159.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 355.050.355.128 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,92%, Xây lắp 9,64%, Tư vấn 6,63%, Phi tư vấn 3,61%, Hỗn hợp 1,20%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 363.130.159.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 355.050.355.128 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 213 KHLCNT trong đó có 210 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 142 TBMT trong đó tự mời thầu 135 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Nhà nghỉ dưỡng Kinh Đô thuộc Công an tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 9 gói thầu.
24/03/2025 11:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT In ấn bì thư và bìa folder phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
08/01/2025 17:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua gạo tẻ thường năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:33
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền phục vụ camera giám sát của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
30/12/2024 16:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
26/12/2024 18:00
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
26/12/2024 17:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt điện thoại IP cho 141 Công an cấp xã của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
19/12/2024 11:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:38
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bọt chữa cháy phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:10
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống thoát sét tại các trạm BTS: Công an Thị xã Hương Thủy, Công an xã Phong Xuân, Công an xã Phong Chương và Công an phường Thuận An của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Nhà nghỉ dưỡng Kinh Đô thuộc Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 9 gói thầu.
24/03/2025 11:31
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT In ấn bì thư và bìa folder phục vụ công tác với 1 gói thầu.
08/01/2025 17:13
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua gạo tẻ thường năm 2025 với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:33
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền phục vụ camera giám sát với 1 gói thầu.
30/12/2024 16:50
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô với 1 gói thầu.
26/12/2024 18:00
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô với 1 gói thầu.
26/12/2024 17:31
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Lắp đặt điện thoại IP cho 141 Công an cấp xã với 1 gói thầu.
19/12/2024 11:12
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư phục vụ công tác với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:38
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm bọt chữa cháy phục vụ công tác với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:10
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống thoát sét tại các trạm BTS: Công an Thị xã Hương Thủy, Công an xã Phong Xuân, Công an xã Phong Chương và Công an phường Thuận An với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Nhà nghỉ dưỡng Kinh Đô thuộc Công an tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 9 gói thầu.
24/03/2025 11:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT In ấn bì thư và bìa folder phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
08/01/2025 17:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua gạo tẻ thường năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:33
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền phục vụ camera giám sát của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
30/12/2024 16:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
26/12/2024 18:00
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
26/12/2024 17:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt điện thoại IP cho 141 Công an cấp xã của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
19/12/2024 11:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:38
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bọt chữa cháy phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:10
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống thoát sét tại các trạm BTS: Công an Thị xã Hương Thủy, Công an xã Phong Xuân, Công an xã Phong Chương và Công an phường Thuận An của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 211 KHLCNT, trong đó có 314 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 166 TBMT trong 155 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 135 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 31 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 135 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 135 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 116 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vấn đề không phải là kích cỡ của con chó trong cuộc chiến mà là kích cỡ của cuộc chiến trong con chó. "
Mark Twain