Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 213 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 334 gói thầu, trong đó có 195 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 133 gói (với 142 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 141 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 160 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 159 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,87%, Xây lắp 10,56%, Tư vấn 4,23%, Phi tư vấn 4,23%, Hỗn hợp 2,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 375.640.628.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 367.290.099.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,87%, Xây lắp 10,56%, Tư vấn 4,23%, Phi tư vấn 4,23%, Hỗn hợp 2,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 375.640.628.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 367.290.099.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Nhà nghỉ dưỡng Kinh Đô thuộc Công an tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 9 gói thầu.
24/03/2025 11:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT In ấn bì thư và bìa folder phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
08/01/2025 17:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua gạo tẻ thường năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:33
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền phục vụ camera giám sát của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
30/12/2024 16:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
26/12/2024 18:00
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
26/12/2024 17:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt điện thoại IP cho 141 Công an cấp xã của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
19/12/2024 11:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:38
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bọt chữa cháy phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:10
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống thoát sét tại các trạm BTS: Công an Thị xã Hương Thủy, Công an xã Phong Xuân, Công an xã Phong Chương và Công an phường Thuận An của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Nhà nghỉ dưỡng Kinh Đô thuộc Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 9 gói thầu.
24/03/2025 11:31
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT In ấn bì thư và bìa folder phục vụ công tác với 1 gói thầu.
08/01/2025 17:13
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua gạo tẻ thường năm 2025 với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:33
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền phục vụ camera giám sát với 1 gói thầu.
30/12/2024 16:50
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô với 1 gói thầu.
26/12/2024 18:00
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô với 1 gói thầu.
26/12/2024 17:31
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Lắp đặt điện thoại IP cho 141 Công an cấp xã với 1 gói thầu.
19/12/2024 11:12
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư phục vụ công tác với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:38
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm bọt chữa cháy phục vụ công tác với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:10
Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống thoát sét tại các trạm BTS: Công an Thị xã Hương Thủy, Công an xã Phong Xuân, Công an xã Phong Chương và Công an phường Thuận An với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa Nhà nghỉ dưỡng Kinh Đô thuộc Công an tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 9 gói thầu.
24/03/2025 11:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT In ấn bì thư và bìa folder phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
08/01/2025 17:13
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua gạo tẻ thường năm 2025 của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
02/01/2025 16:33
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê đường truyền phục vụ camera giám sát của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
30/12/2024 16:50
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
26/12/2024 18:00
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Thuê xe vận chuyển giá kéo ca nô của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
26/12/2024 17:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt điện thoại IP cho 141 Công an cấp xã của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
19/12/2024 11:12
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:38
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bọt chữa cháy phục vụ công tác của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:10
Bên mời thầu Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Công trình: Hệ thống thoát sét tại các trạm BTS: Công an Thị xã Hương Thủy, Công an xã Phong Xuân, Công an xã Phong Chương và Công an phường Thuận An của chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế là chủ đầu tư của 213 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 210 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế là chủ đầu tư của 142 TBMT, trong đó tự mời thầu 135 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế là chủ đầu tư của 141 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Thừa Thiên Huế là chủ đầu tư có quan hệ với 115 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công luôn luôn đến với những người dám hành động và ít khi đến gần những người quá nhát gan không dám đón nhận hậu quả. "
Jawaharlal Nehru
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh