Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 216 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 199 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 414 gói thầu, trong đó có 175 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 300 gói (với 320 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 373 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 241 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 98 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 96 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,44%, Xây lắp 4,69%, Tư vấn 5,31%, Phi tư vấn 8,75%, Hỗn hợp 2,81%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 646.508.170.457 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 632.932.355.538 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG như sau:
- Có quan hệ với 216 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,44%, Xây lắp 4,69%, Tư vấn 5,31%, Phi tư vấn 8,75%, Hỗn hợp 2,81%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 646.508.170.457 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 632.932.355.538 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 361 KHLCNT trong đó có 181 KHLCNT tự đăng tải, có 180 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 178 TBMT trong đó tự mời thầu 151 TBMT, có 27 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
01/09/2026 14:44
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu TV08: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
28/08/2026 15:05
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu XL01: Thi công và cung cấp lắp đặt thiết bị toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI PHÚ THỊNH HƯNG
28/08/2026 15:02
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị giám định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ SECO
28/08/2026 11:11
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị phục vụ công tác giám định với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:52
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị triển khai hệ thống phần mềm quản lý nghiệp vụ ngoại tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
24/08/2026 12:09
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng các máy điều hòa tại nhà B các phòng làm việc PV06, PX06, PH10, Hội trường H1, Nhà ăn trụ sở Công an tỉnh (phường An Tường)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGỌC PHONG
22/08/2026 08:35
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng các máy điều hòa tại nhà B các phòng làm việc PV06, PX06, PH10, Hội trường H1, Nhà ăn trụ sở Công an tỉnh (phường An Tường). với 1 gói thầu.
22/08/2026 08:24
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị triển khai Trang thông tin điện tử nội bộ mới và nâng cấp hệ thống thư tín điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VĨNH PHÚC
18/08/2026 15:14
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị triển khai hệ thống phần mềm quản lý nghiệp vụ ngoại tuyến với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Gói TV09: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ ITA
07/12/2025 14:47
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua xe ô tô lắp đặt thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ phục vụ chỉ huy, chiến đấu (loại 6-9 chỗ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ VIỆT AN
27/06/2025 10:34
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác giám định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG BINH 27/7 NGÔ DUY CHINH
26/06/2025 10:41
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hóa chất phục vụ công tác giám định với 1 gói thầu.
26/06/2025 10:18
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa 08 xe ô tô phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Nguyễn Yến Phương
25/06/2025 10:59
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đăng tải KHLCNT Sửa chữa 08 xe ô tô phục vụ công tác với 1 gói thầu.
25/06/2025 10:22
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu In ấn áp phích, tờ rơi phục vụ công tác tuyên truyền Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới của Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN IN VŨ LIÊN
04/06/2025 17:12
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đăng tải KHLCNT In ấn áp phích, tờ rơi phục vụ công tác tuyên truyền Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới của Công an tỉnh với 1 gói thầu.
04/06/2025 16:59
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Mua điện thoại cho phòng An ninh mạng và phòng, chống tội phạm sử dụng công nghệ cao.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thế Hùng
04/06/2025 16:44
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật tư phục vụ công tác số hóa hồ sơ nghiệp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỨA THỊ THÊM
27/05/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
01/09/2026 14:44
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu TV08: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
28/08/2026 15:05
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu XL01: Thi công và cung cấp lắp đặt thiết bị toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI PHÚ THỊNH HƯNG
28/08/2026 15:02
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị giám định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ SECO
28/08/2026 11:11
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng thiết bị phục vụ công tác giám định với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:52
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị triển khai hệ thống phần mềm quản lý nghiệp vụ ngoại tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
24/08/2026 12:09
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng các máy điều hòa tại nhà B các phòng làm việc PV06, PX06, PH10, Hội trường H1, Nhà ăn trụ sở Công an tỉnh (phường An Tường)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGỌC PHONG
22/08/2026 08:35
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng các máy điều hòa tại nhà B các phòng làm việc PV06, PX06, PH10, Hội trường H1, Nhà ăn trụ sở Công an tỉnh (phường An Tường). với 1 gói thầu.
22/08/2026 08:24
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị triển khai Trang thông tin điện tử nội bộ mới và nâng cấp hệ thống thư tín điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VĨNH PHÚC
18/08/2026 15:14
CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị triển khai hệ thống phần mềm quản lý nghiệp vụ ngoại tuyến với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đã đăng tải 199 KHLCNT, trong đó có 414 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đã đăng tải 320 TBMT trong 300 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 151 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 169 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG đã đăng tải 373 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 373 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 241 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG có quan hệ với 216 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG có quan hệ với 41 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN TỈNH TUYÊN QUANG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Biết những giới hạn của Hạnh phúc và trân trọng nó, yêu quý nó, đó chính là Hạnh phúc. "
R.Rolland
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.