Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,30%, Xây lắp 14,04%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 59,65%, Hỗn hợp 7,02%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 366.329.016.093 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 356.143.258.808 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC như sau:
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,30%, Xây lắp 14,04%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 59,65%, Hỗn hợp 7,02%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 366.329.016.093 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 356.143.258.808 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,78%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 69 KHLCNT trong đó có 53 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 65 TBMT trong đó tự mời thầu 53 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Tư vấn lập Phương án thuê hoạt động tuyến băng tải cố định vận tải than
trong hầm lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MIỀN BẮC
07/08/2026 15:58
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 21: Tư vấn lập Phương án thuê hoạt động tuyến băng tải cố định vận tải than
trong hầm lò với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:51
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua hóa chất xử lý nước thải mỏ Khe Chuối, Hồ Thiên, Đông Quảng La năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU HOCHEM
08/06/2026 16:12
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Bốc xúc, vận chuyển đất đá thải mỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TÂM 68
04/06/2026 16:01
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Mua hóa chất xử lý nước thải mỏ Khe Chuối, Hồ Thiên, Đông Quảng La năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2026 10:14
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Mua hóa chất xử lý nước thải mỏ Khe Chuối, Hồ Thiên, Đông Quảng La năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2026 08:01
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Bốc xúc, vận chuyển đất đá thải mỏ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 18:45
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Bốc xúc, vận chuyển đất đá thải mỏ.
14/05/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp hệ thống PCCC, mua sắm lắp đặt thiết bị Văn phòng điều hành Công ty 91.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP THƯƠNG MẠI QUYẾT THẮNG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN THÁI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP KHÔNG GIAN ĐA CHIỀU
04/07/2025 15:49
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thuê xe đưa đón công nhân năm 2025 (Khối lượng bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SA CO
30/06/2025 09:28
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 19: Thuê xe đưa đón công nhân năm 2025 (Khối lượng bổ sung) với 4 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 10:00
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Thuê xe đưa đón công nhân năm 2025 (Khối lượng bổ sung) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2025 11:10
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Thuê xe đưa đón công nhân năm 2025 (Khối lượng bổ sung) với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:03
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố KQMT gói thầu Cải tạo, nâng cấp hệ thống PCCC, mua sắm lắp đặt thiết bị Văn phòng điều hành Công ty 91 với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 10:57
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp hệ thống PCCC, mua sắm lắp đặt thiết bị Văn phòng điều hành Công ty 91 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 13:45
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 38: Thuê máy móc, thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên đầu tư và thương mại Vạn Thành
25/04/2025 15:50
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 38: Thuê máy móc, thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2025 09:58
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Mua hóa chất xử lý nước thải mỏ Khe Chuối, Hồ Thiên, Đông Quảng La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ HÓA CHẤT VÀ MÔI TRƯỜNG VŨ HOÀNG
14/04/2025 13:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Tư vấn lập Phương án thuê hoạt động tuyến băng tải cố định vận tải than
trong hầm lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MIỀN BẮC
07/08/2026 15:58
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 21: Tư vấn lập Phương án thuê hoạt động tuyến băng tải cố định vận tải than
trong hầm lò với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:51
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua hóa chất xử lý nước thải mỏ Khe Chuối, Hồ Thiên, Đông Quảng La năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU HOCHEM
08/06/2026 16:12
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Bốc xúc, vận chuyển đất đá thải mỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TÂM 68
04/06/2026 16:01
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Mua hóa chất xử lý nước thải mỏ Khe Chuối, Hồ Thiên, Đông Quảng La năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2026 10:14
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Gói thầu số 14: Mua hóa chất xử lý nước thải mỏ Khe Chuối, Hồ Thiên, Đông Quảng La năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2026 08:01
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Bốc xúc, vận chuyển đất đá thải mỏ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 18:45
CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Bốc xúc, vận chuyển đất đá thải mỏ.
14/05/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đã đăng tải 57 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đã đăng tải 57 TBMT trong 56 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 53 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đã đăng tải 58 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC có quan hệ với 77 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 91 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Có những lúc mà anh muốn treo cổ cả loài người và chấm dứt tấn trò hề. "
Mark Twain