Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.766.495.729 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.465.844.370 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 48,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.766.495.729 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.465.844.370 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 48,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DƯƠNG HOÀNG
17/11/2023 14:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
17/11/2023 14:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
17/11/2023 14:24
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
17/11/2023 14:21
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán dự án Đầu tư mở rộng sản xuất lốp xe máy không săm tại Xí nghiệp luyện Xuân Hòa của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng với 5 gói thầu.
11/05/2022 12:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán dự án Đầu tư mở rộng sản xuất lốp xe máy không săm tại Xí nghiệp luyện Xuân Hòa của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng với 5 gói thầu.
29/04/2022 15:14
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mở rộng sản xuất lốp xe máy không săm tại Xí nghiệp luyện Xuân Hòa.
08/04/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 02 máy nén khí 75 (08bar) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí Kaisheng
06/12/2021 16:18
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải TBMT Mua 02 máy nén khí 75 (08bar) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/10/2021 09:44
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải TBMT Mua 02 máy nén khí 75 (08bar) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/10/2021 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DƯƠNG HOÀNG
17/11/2023 14:51
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THỊNH LINH
17/11/2023 14:29
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG
17/11/2023 14:24
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
17/11/2023 14:21
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán dự án Đầu tư mở rộng sản xuất lốp xe máy không săm tại Xí nghiệp luyện Xuân Hòa với 5 gói thầu.
11/05/2022 12:06
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán dự án Đầu tư mở rộng sản xuất lốp xe máy không săm tại Xí nghiệp luyện Xuân Hòa với 5 gói thầu.
29/04/2022 15:14
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng công bố kết quả gói thầu Mua 02 máy nén khí 75 (08bar).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí Kaisheng
06/12/2021 16:18
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng công bố KQMT gói thầu Mua 02 máy nén khí 75 (08bar) với 2 nhà thầu tham gia.
29/10/2021 10:10
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đăng tải TBMT Mua 02 máy nén khí 75 (08bar) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/10/2021 09:44
Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đăng tải TBMT Mua 02 máy nén khí 75 (08bar) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/10/2021 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DƯƠNG HOÀNG
17/11/2023 14:51
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
17/11/2023 14:29
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
17/11/2023 14:24
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
17/11/2023 14:21
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán dự án Đầu tư mở rộng sản xuất lốp xe máy không săm tại Xí nghiệp luyện Xuân Hòa của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng với 5 gói thầu.
11/05/2022 12:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán dự án Đầu tư mở rộng sản xuất lốp xe máy không săm tại Xí nghiệp luyện Xuân Hòa của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng với 5 gói thầu.
29/04/2022 15:14
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mở rộng sản xuất lốp xe máy không săm tại Xí nghiệp luyện Xuân Hòa.
08/04/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 02 máy nén khí 75 (08bar) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí Kaisheng
06/12/2021 16:18
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải TBMT Mua 02 máy nén khí 75 (08bar) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/10/2021 09:44
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải TBMT Mua 02 máy nén khí 75 (08bar) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/10/2021 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải 26 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cao su Sao Vàng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có những kẻ tiến lên nhờ tội lỗi, và có những người ngã xuống vì đức hạnh. "
William Shakespeare
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.