Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.664.695.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.618.777.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.664.695.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.618.777.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng và tư vấn xây dựng Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ TÂN ĐẠI TÂY DƯƠNG
17/03/2023 15:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thuộc dự án Xe tải sàn thùng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với 2 gói thầu.
24/02/2023 11:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng bền vững cho 9.324,15 ha; tư vấn đánh giá Chứng chỉ FSC FM/CoC (gỗ và mủ) cho diện tích rừng trồng cao su tại hai tỉnh Champasak và Salavan (CHDCND Lào) và chứng chỉ chuỗi hành trình sản phẩm, dán nhãn thương mại FSC CoC cho Công ty cổ phần đầu tư cao su Đắk Lắk (DRI) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với 1 gói thầu.
17/01/2023 10:51
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng và tư vấn xây dựng Sài Gòn đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng và lập bản đồ GIS cho toàn bộ diện tích rừng trồng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2022 15:12
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng và tư vấn xây dựng Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng và lập bản đồ GIS cho toàn bộ diện tích rừng trồng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với 2 gói thầu.
11/06/2022 10:36
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp dịch vụ tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng và lập bản đồ GIS cho toàn bộ diện tích rừng trồng.
11/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xe tải KAMAZ 43265 (4x4) thùng mui bạt tại Việt Nam 6m5.
08/02/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Tâm Thành Phát
17/10/2019 20:37
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2019 16:31
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2019 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thuộc dự án Xe tải sàn thùng với 2 gói thầu.
24/02/2023 11:06
Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng bền vững cho 9.324,15 ha; tư vấn đánh giá Chứng chỉ FSC FM/CoC (gỗ và mủ) cho diện tích rừng trồng cao su tại hai tỉnh Champasak và Salavan (CHDCND Lào) và chứng chỉ chuỗi hành trình sản phẩm, dán nhãn thương mại FSC CoC cho Công ty cổ phần đầu tư cao su Đắk Lắk (DRI) với 1 gói thầu.
17/01/2023 10:51
Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Tâm Thành Phát
17/10/2019 20:37
Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2019 16:31
Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2019 14:01
Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đăng tải KHLCNT Nhà làm việc Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk Lắk với 6 gói thầu.
26/08/2019 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng và tư vấn xây dựng Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ TÂN ĐẠI TÂY DƯƠNG
17/03/2023 15:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thuộc dự án Xe tải sàn thùng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với 2 gói thầu.
24/02/2023 11:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng bền vững cho 9.324,15 ha; tư vấn đánh giá Chứng chỉ FSC FM/CoC (gỗ và mủ) cho diện tích rừng trồng cao su tại hai tỉnh Champasak và Salavan (CHDCND Lào) và chứng chỉ chuỗi hành trình sản phẩm, dán nhãn thương mại FSC CoC cho Công ty cổ phần đầu tư cao su Đắk Lắk (DRI) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với 1 gói thầu.
17/01/2023 10:51
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng và tư vấn xây dựng Sài Gòn đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng và lập bản đồ GIS cho toàn bộ diện tích rừng trồng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/06/2022 15:12
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng và tư vấn xây dựng Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng và lập bản đồ GIS cho toàn bộ diện tích rừng trồng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với 2 gói thầu.
11/06/2022 10:36
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp dịch vụ tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng và lập bản đồ GIS cho toàn bộ diện tích rừng trồng.
11/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xe tải KAMAZ 43265 (4x4) thùng mui bạt tại Việt Nam 6m5.
08/02/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Tâm Thành Phát
17/10/2019 20:37
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2019 16:31
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2019 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải 2 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Đầu tư Cao su Đắk LẮk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công là tiến trình không ngừng biến một mục tiêu hay lý tưởng đáng giá trở thành hiện thực. "
Earl Nightingale