Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 79 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 152 gói thầu, trong đó có 55 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 93 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 20,51%, Tư vấn 12,82%, Phi tư vấn 2,56%, Hỗn hợp 25,64%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.096.875.296.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.955.934.456.839 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 20,51%, Tư vấn 12,82%, Phi tư vấn 2,56%, Hỗn hợp 25,64%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.096.875.296.314 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.955.934.456.839 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu KT.KC- Kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
12/06/2026 13:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu TV.KC04- Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH
12/05/2026 11:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu BH.KC- Bảo hiểm mọi rủi ro xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
05/05/2026 17:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu TV.KC03- Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
05/05/2026 17:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu EPC.KC: Thiết kế - Cung cấp vật tư, thiết bị - Thi công xây lắp tuyến ống DN1600 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
05/05/2026 17:01
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Dự án thay thế khẩn cấp tuyến ống Cốt sợi thủy tinh (CSTT) DN1600 đoạn từ lý trình Km0+310 đến Km0+826 của đường cao tốc Đại lộ Thăng Long- đoạn nối từ QL21 đến cao tốc Hà Nội – Hòa Bình với 5 gói thầu.
21/04/2026 18:09
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Thay thế khẩn cấp tuyến ống cốt sợi thủy tinh DN1600 đoạn từ lý trình Km+310 đến Km 0+826 của đường cao tốc Đại lộ Thăng Long - đoạn nối từ Quốc lộ 21 đến cao tốc Hà Nội - Hòa Bình.
21/04/2026 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu TV2 “Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi” của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
12/03/2026 17:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu TV1“Khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi” của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
12/03/2026 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu KT.KC- Kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
12/06/2026 13:36
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu TV.KC04- Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH
12/05/2026 11:24
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu BH.KC- Bảo hiểm mọi rủi ro xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
05/05/2026 17:22
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu TV.KC03- Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
05/05/2026 17:18
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu EPC.KC: Thiết kế - Cung cấp vật tư, thiết bị - Thi công xây lắp tuyến ống DN1600.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINASEEN5, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
05/05/2026 17:01
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu TV2 “Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
12/03/2026 17:38
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu TV1“Khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
12/03/2026 17:32
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu TOC2.01.TV05 "Tư vấn giám sát xây dựng công trình".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
30/10/2025 16:18
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu TOC3.01.BH: Bảo hiểm mọi rủi ro xây dựng và lắp đặt thiết bị tuyến ống cấp nước cấp III - số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
22/07/2025 16:40
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ công bố kết quả gói thầu TOC2.VĐ4.TV01: Khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi Dự án tuyến ống truyền tải nước sạch cấp II, số 4 - Đường Vành đai 4..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
22/07/2025 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu KT.KC- Kiểm toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
12/06/2026 13:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu TV.KC04- Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH
12/05/2026 11:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu BH.KC- Bảo hiểm mọi rủi ro xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
05/05/2026 17:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu TV.KC03- Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
05/05/2026 17:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu EPC.KC: Thiết kế - Cung cấp vật tư, thiết bị - Thi công xây lắp tuyến ống DN1600 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
05/05/2026 17:01
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Dự án thay thế khẩn cấp tuyến ống Cốt sợi thủy tinh (CSTT) DN1600 đoạn từ lý trình Km0+310 đến Km0+826 của đường cao tốc Đại lộ Thăng Long- đoạn nối từ QL21 đến cao tốc Hà Nội – Hòa Bình với 5 gói thầu.
21/04/2026 18:09
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Thay thế khẩn cấp tuyến ống cốt sợi thủy tinh DN1600 đoạn từ lý trình Km+310 đến Km 0+826 của đường cao tốc Đại lộ Thăng Long - đoạn nối từ Quốc lộ 21 đến cao tốc Hà Nội - Hòa Bình.
21/04/2026 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu TV2 “Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi” của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
12/03/2026 17:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu TV1“Khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi” của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM
12/03/2026 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải 79 KHLCNT, trong đó có 152 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải 39 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ đã đăng tải 56 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NƯỚC SẠCH SÔNG ĐÀ có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tin tôi, hầu hết mọi người kháng cự sự thay đổi, thậm chí dù nó hứa hẹn vì điều tốt đẹp hơn. Nhưng thay đổi sẽ đến, và nếu bạn thừa nhận sự thật đơn giản nhưng không thể tranh cãi này của cuộc sống, và hiểu rằng bạn phải thích ứng với tất cả mọi thay đổi, bạn sẽ bắt đầu vượt trước. "
Arthur Ashe
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".