Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.623.999.033 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.600.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.623.999.033 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.600.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 72 gói thầu, trong đó trúng 65 gói, trượt 3 gói, 3 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 71.72% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.27% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (35), Phú Thọ (5), Quảng Ninh (5), TP.Hồ Chí Minh (4), Vĩnh Long (2), Cần Thơ (2), Hải Phòng (2), Ninh Bình (2), Bắc Ninh (1), Huế (1), Hưng Yên (1), Thái Nguyên (1), Không xác định (11)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (35), Quảng Ninh (5), Vĩnh Phúc (4), TP.Hồ Chí Minh (3), Cần Thơ (2), Bến Tre (1), Bắc Ninh (1), Vĩnh Long (1), Huế (1), Không xác định (19)
- Có quan hệ với 27 bên mời thầu
- Có quan hệ với 36 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 20 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng 13 gói, thua 3 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 17 nhà thầu trong 15 gói thầu, thắng thầu 15 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 15 gói thầu với 10 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00008639
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp (trừ công trình dầu khí, năng lượng, hóa chất)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Lập quy hoạch xây dựng: Lập quy hoạch XD
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa chất
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Nhà công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Bảo hiểm xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU.
29/03/2016 16:41
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU.
17/03/2016 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn công nghệ, thiết bị và Kiểm định xây dựng - CONINCO
17/03/2016 14:17
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng san nền, kè hồ và đường giao thông, các công trình kiến trúc, hệ thống điện, cấp thoát nước, cây xanh, cảnh quan và mua sắm thiết bị cho toàn bộ dự án (trừ trạm biến áp) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT XÂY DỰNG
15/03/2016 16:40
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/01/2016 14:39
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Bảo hiểm xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2016 13:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2016 13:40
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2016 13:39
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng san nền, kè hồ và đường giao thông, các công trình kiến trúc, hệ thống điện, cấp thoát nước, cây xanh, cảnh quan và mua sắm thiết bị cho toàn bộ dự án (trừ trạm biến áp) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2016 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn công nghệ, thiết bị và Kiểm định xây dựng - CONINCO
17/03/2016 14:17
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2016 13:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Bảo hiểm xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU.
29/03/2016 16:41
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU.
17/03/2016 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn công nghệ, thiết bị và Kiểm định xây dựng - CONINCO
17/03/2016 14:17
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng san nền, kè hồ và đường giao thông, các công trình kiến trúc, hệ thống điện, cấp thoát nước, cây xanh, cảnh quan và mua sắm thiết bị cho toàn bộ dự án (trừ trạm biến áp) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT XÂY DỰNG
15/03/2016 16:40
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/01/2016 14:39
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Bảo hiểm xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2016 13:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2016 13:40
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2016 13:39
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án các Công trình Xây dựng thị xã Ngã Năm, tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng san nền, kè hồ và đường giao thông, các công trình kiến trúc, hệ thống điện, cấp thoát nước, cây xanh, cảnh quan và mua sắm thiết bị cho toàn bộ dự án (trừ trạm biến áp) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2016 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ICU có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Son môi quan trọng với phái đẹp như xe hơi thể thao quan trọng với đàn ông. "
Khuyết Danh