Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,92%, Xây lắp 27,03%, Tư vấn 13,51%, Phi tư vấn 40,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.441.422.114.804 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.425.883.835.436 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,92%, Xây lắp 27,03%, Tư vấn 13,51%, Phi tư vấn 40,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.441.422.114.804 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.425.883.835.436 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 346 gói thầu, trong đó trúng 346 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 30.16% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.26% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (150), An Giang (14), Toàn quốc (13), Hải Phòng (11), Ninh Bình (11), TP.Hồ Chí Minh (8), Phú Thọ (6), Bắc Ninh (5), Tuyên Quang (4), Huế (3), Đà Nẵng (2), Quảng Ninh (2), Lai Châu (2), Hưng Yên (2), Điện Biên (2), Đồng Nai (1), Khánh Hòa (1), Quảng Ngãi (1), Tây Ninh (1), Thái Nguyên (1), Thanh Hoá (1), Hà Tĩnh (1), Lạng Sơn (1), Không xác định (103)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (150), Hải Dương (10), An Giang (8), Kiên Giang (6), TP.Hồ Chí Minh (5), Ninh Bình (5), Hà Giang (4), Toàn quốc (4), Bắc Giang (3), Huế (3), Đà Nẵng (2), Hòa Bình (2), Nam Định (2), Quảng Ninh (2), Lai Châu (2), Phú Thọ (2), Bắc Ninh (2), Hưng Yên (2), Điện Biên (2), Đồng Nai (1), Khánh Hòa (1), Quảng Ngãi (1), Long An (1), Thái Nguyên (1), Thanh Hoá (1), Hà Tĩnh (1), Lạng Sơn (1), Hải Phòng (1), Vĩnh Phúc (1), Không xác định (120)
- Có quan hệ với 94 bên mời thầu
- Có quan hệ với 108 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 717 gói thầu với 46 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00033100
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: NN&PTNT
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Truyền thông
Hà Giang -
Điểm đến du
lịch mới nổi
hàng đầu Châu
Á của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á.
20/11/2023 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn
khảo sát, lập thiết kế
quy hoạch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á.
20/11/2023 08:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Truyền thông
Hà Giang -
Điểm đến du
lịch mới nổi
hàng đầu Châu
Á của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 23:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải KHLCNT Truyền thông Hà Giang -Điểm đến du lịch mới nổi hàng đầu Châu Á của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với 3 gói thầu.
03/11/2023 22:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp phòng Studio(phòng bá âm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á.
13/09/2023 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ô tô chuyên dùng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á.
06/09/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2023 12:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô chuyên dùng cho Nhà hát Chèo tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với 1 gói thầu.
16/08/2023 17:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Tư vấn
khảo sát, lập thiết kế
quy hoạch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/08/2023 12:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp phòng Studio(phòng bá âm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2023 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VẬN TẢI
17/04/2025 18:53
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á công bố KQMT gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật - dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
17/03/2025 10:41
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á công bố kết quả gói thầu số 17: Mua sắm đồ thờ nội tự, phục chế ảnh (phần ban thờ, bàn ghế, đồ thờ nội tự và bài trí, phục chế ảnh, in ảnh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NĂNG PHONG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HƯNG LONG
14/03/2025 17:23
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á công bố KQMT gói thầu số 17: Mua sắm đồ thờ nội tự, phục chế ảnh (phần ban thờ, bàn ghế, đồ thờ nội tự và bài trí, phục chế ảnh, in ảnh) với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 09:04
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đăng tải TBMT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật - dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/02/2025 08:34
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đăng tải TBMT số 17: Mua sắm đồ thờ nội tự, phục chế ảnh (phần ban thờ, bàn ghế, đồ thờ nội tự và bài trí, phục chế ảnh, in ảnh) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 18:02
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: San lắp mặt bằng, xây dựng đường, cầu, kè bảo vệ, hệ thống thoát nước, đường dây trung hạ thế + đảm bảo an toàn giao thông + thí nghiệm chuyên ngành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG TÀI PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÊ KÈ VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN HẢI DƯƠNG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TUẤN HIỀN
11/12/2024 14:02
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: San lắp mặt bằng, xây dựng đường, cầu, kè bảo vệ, hệ thống thoát nước, đường dây trung hạ thế + đảm bảo an toàn giao thông + thí nghiệm chuyên ngành với 2 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 10:39
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đăng tải TBMT Gói thầu số 08: San lắp mặt bằng, xây dựng đường, cầu, kè bảo vệ, hệ thống thoát nước, đường dây trung hạ thế + đảm bảo an toàn giao thông + thí nghiệm chuyên ngành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 20:47
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đăng tải TBMT Gói thầu số 08: San lắp mặt bằng, xây dựng đường, cầu, kè bảo vệ, hệ thống thoát nước, đường dây trung hạ thế + đảm bảo an toàn giao thông + thí nghiệm chuyên ngành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/11/2024 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Truyền thông
Hà Giang -
Điểm đến du
lịch mới nổi
hàng đầu Châu
Á của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á.
20/11/2023 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn
khảo sát, lập thiết kế
quy hoạch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á.
20/11/2023 08:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Truyền thông
Hà Giang -
Điểm đến du
lịch mới nổi
hàng đầu Châu
Á của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 23:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải KHLCNT Truyền thông Hà Giang -Điểm đến du lịch mới nổi hàng đầu Châu Á của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với 3 gói thầu.
03/11/2023 22:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp phòng Studio(phòng bá âm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á.
13/09/2023 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ô tô chuyên dùng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á.
06/09/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2023 12:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô chuyên dùng cho Nhà hát Chèo tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với 1 gói thầu.
16/08/2023 17:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Tư vấn
khảo sát, lập thiết kế
quy hoạch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/08/2023 12:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp phòng Studio(phòng bá âm) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2023 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải 37 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG NAM Á có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bủn xỉn quá tất hao phí lớn – Tích trữ nhiều tất có mất mát to, cẩn thận thì không lo, nhẫn nại thì không nhục, tĩnh dưỡng thì thường được yên, tùng tiệm thì thường được đủ. Người lái buôn gian dối thì dối loạn thị trường. Người nông phu lười thì làm hỏng ruộng đất. Người phụ trách tàn bạo làm nhiễu loạn cả nước. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".