Thông báo mời thầu

Sửa chữa, nâng cấp phòng Studio(phòng bá âm)

Tìm thấy: 09:37 31/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp phòng Studio( phòng bá âm)
Tên gói thầu
Sửa chữa, nâng cấp phòng Studio(phòng bá âm)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước - Kinh phí không tự chủ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Lộc, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:10 07/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
08/2023/QDDMS-ĐTT
Ngày phê duyệt
17/07/2023 09:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đài Truyền thanh huyện Gia Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:25 31/07/2023
đến
09:10 07/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 07/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/08/2023 (06/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tháo dỡ vách cách âm cũ trong studio, vận chuyển và vệ sinh công nghiệp
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
2
Hệ thống làm cách âm
48
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
3
Nhân công thi công vách cách âm, chống vang
48
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
4
Bộ nhắc lời cho MC bao gồm bàn đạp cue
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
5
Phông xanh trong trường quay (1 vách khung gỗ phía trong) Công dán phông xanh và vật tư
20
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
6
Thảm trải sàn phòng studio
14
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
7
Hệ khung rèm trong trường quay (3000mm x6000mm) bao gồm nhân công và vật tư:
18
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
8
Micro cho MC
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
9
Bo mạch chủ Mainboard Gigabyte B560M-H( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
10
Bộ vi xử lý CPU Intel Core Core i5-10400 (12M Cache, 2.90 GHz up to 4.30 GHz)( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
11
Bộ nhớ trong DDram Kingston 16GB DDR4( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
12
Card đồ họa Gigabyte Gefoce GTX 1660 6GB GDDR6( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
13
Ổ cứng SSD NVMe N2 500GB( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
14
Ổ lưu trữ HDD Seagate 4TB( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
15
Vỏ case Xigmatek NYX 3F ( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
16
Nguồn công suất Xigmatek Thor 700W( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
17
Bộ bàn phím, chuột ( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
18
Màn hình 27 inch( Bộ máy sử dụng làm livestream)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
19
Card tin hiệu đầu vào ra SDI
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
20
Phần mềm hỗ trợ Livestream
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
21
Bàn trộn âm thanh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
22
Loa kiểm âm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
23
Đèn Led Panel
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
24
Móc treo đèn (Chịu trọng lượng tối đa 50 kg)
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
25
Tay treo đèn điều chỉnh độ cao
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
26
Dây bảo hiểm cho đèn
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
27
Đánh số đèn theo thứ tự từ số 1 đến 6 dán Decal 2 mặt, có dây đeo
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
28
Bàn điều khiển ánh sáng DMX
1
Mét
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
29
Hệ thống khung sắt treo đèn
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
30
Bàn điều khiển lắp đặt thiết bị
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
31
Ghế ngồi cho kỹ thuật
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
32
Bàn cho phát thanh viên, tọa đàm từ 1-2 người, gia công trong nước
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
33
Ghế ngồi cho phát thanh viên và khách mời
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
34
Vật tư lắp đặt cáp tín hiệu video, audio, mạng và cáp điều khiển
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
35
Phụ kiện lắp đặt hệ thống điện
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30
36
Lắp đặt, tích hợp, vận chuyển lắp đặt
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ Đầu tư
15
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa, nâng cấp phòng Studio(phòng bá âm)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa, nâng cấp phòng Studio(phòng bá âm)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 205

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây