Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.135.883.127 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.077.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.135.883.127 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.077.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 8 gói thầu với 6 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00026681
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Cần Thơ
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng và công nghiệp
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kiến trúc công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kết cấu công trình dân dụng - công nghiệp (nhẹ)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế cơ - điện công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế cấp - thoát nước công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật trừ công trình xử lý chất thải rắn
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
05/04/2021 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải TBMT Cung cấp trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2021 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải TBMT Cung cấp trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2021 11:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Đài truyền thanh thành phố Ngã Bảy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN với 1 gói thầu.
18/02/2021 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 năm học 2020-2021 cho các đơn vị trường học thuộc quận Ô Môn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
01/12/2020 07:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
26/11/2020 17:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
12/11/2020 09:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
27/10/2020 14:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
22/10/2020 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/09/2020 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN công bố kết quả gói thầu Gói số 12: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 (gồm môn: Lịch sử, Địa lý và Khoa học tự nhiên).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VŨ TỊNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT NGUYÊN KHẢI THỊNH
19/06/2023 15:10
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN công bố kết quả gói thầu Gói số 11: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 (gồm môn: Ngữ văn, Giáo dục công dân, Công nghệ và Giáo dục thể chất).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VŨ TỊNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT NGUYÊN KHẢI THỊNH
12/05/2023 12:20
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN công bố KQMT gói thầu Gói số 12: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 (gồm môn: Lịch sử, Địa lý và Khoa học tự nhiên) với 3 nhà thầu tham gia.
15/02/2023 14:31
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN công bố KQMT gói thầu Gói số 11: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 (gồm môn: Ngữ văn, Giáo dục công dân, Công nghệ và Giáo dục thể chất) với 2 nhà thầu tham gia.
15/02/2023 14:02
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đăng tải TBMT Gói số 12: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 (gồm môn: Lịch sử, Địa lý và Khoa học tự nhiên) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/01/2023 14:40
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đăng tải TBMT Gói số 11: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 (gồm môn: Ngữ văn, Giáo dục công dân, Công nghệ và Giáo dục thể chất) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/01/2023 14:38
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VŨ TỊNH
05/04/2021 14:33
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN công bố KQMT gói thầu Cung cấp trang thiết bị với 4 nhà thầu tham gia.
28/02/2021 13:05
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đăng tải TBMT Cung cấp trang thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2021 14:40
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đăng tải TBMT Cung cấp trang thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2021 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
05/04/2021 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải TBMT Cung cấp trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2021 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải TBMT Cung cấp trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/02/2021 11:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Đài truyền thanh thành phố Ngã Bảy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN với 1 gói thầu.
18/02/2021 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 1 năm học 2020-2021 cho các đơn vị trường học thuộc quận Ô Môn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
01/12/2020 07:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 5: Lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
26/11/2020 17:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
12/11/2020 09:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
27/10/2020 14:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN.
22/10/2020 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/09/2020 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải 19 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là sự cầu chúc, chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sé tìm thấy một bờ vai chia sẻ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách, không có tình yêu nào vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu. Chúc cho những ai đang yêu, đã yêu và sắp sửa yêu sẽ mãi mãi được hạnh phúc. "
Khuyết Danh