Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 14:09 30/09/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm giáo dục nghề nghiệp - giáo dục thường xuyên
Gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm giáo dục nghề nghiệp - giáo dục thường xuyên
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Vốn sự nghiệp thực hiện các chương trình mục tiêu quốc gia năm 2020
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 07/10/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
13:41 30/09/2020
đến
14:00 07/10/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 07/10/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
4.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 và đánh giá E-HSDT Tư vấn lập E-HSMT

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN
E-CDNT 1.2 Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Hỗ trợ mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm giáo dục nghề nghiệp - giáo dục thường xuyên
45 Ngày
E-CDNT 3 Vốn sự nghiệp thực hiện các chương trình mục tiêu quốc gia năm 2020
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT. + Tư vấn thẩm định giá. + Cơ quan thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn Nhà thầu. + Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với: Chủ đầu tư.


- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN , địa chỉ: 635/25, đường 30/4, phường Hưng Lợi, quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ, Việt Nam
- Chủ đầu tư: Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy


E-CDNT 10.1(g)
Giấy xác nhận Nhà thầu đã đăng ký trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Giấy đăng ký ngành nghề (nếu có). Các biểu mẫu quy định tại chương IV. Tài liệu liên quan Nhân sự chủ chốt (Bằng cấp hoặc chứng chỉ liên quan, Hợp đồng lao động đối với nhân sự thuộc biên chế Nhà thầu hoặc các loại văn bản có giá trị pháp lý chứng minh khả năng huy động nhân sự phục vụ cho gói thầu này đáp ứng các quy định của E-HSMT). Các tài liệu liên quan Hợp đồng tương tự (Hợp đồng có đầy đủ danh mục thiết bị, Biên bản bàn giao nghiệm thu hoàn thành đưa vào sử dụng với đầy đủ các thành phần Chủ đầu tư, Đơn vị sử dụng, Đơn vị cung cấp). Tài liệu liên quan tài chính, báo cáo thuế (Báo cáo tài chính năm 2017, 2018, 2019. Biên bản kiểm tra quyết toán thuế năm 2017, 2018, 2019. Hóa đơn tài chính cung cấp Thiết bị dạy học, Điện – điện tử, Nội thất Tủ bàn ghế để chứng minh doanh thu bình quân theo quy định. Văn bản Cơ quan thuế xác nhận Nhà thầu hoàn thành nghĩa vụ thuế đến hết Quý II/2020). Tài liệu liên quan việc chứng minh Nguồn lực tài chính theo quy định. Trường hợp trong E-HSDT, nhà thầu có nộp kèm theo bản scan cam kết tín dụng của tổ chức tín dụng hoạt động hợp pháp tại Việt Nam, trong đó cam kết sẽ cung cấp tín dụng cho nhà thầu để thực hiện gói thầu đang xét với hạn mức tối thiểu bằng giá trị yêu cầu tại tiêu chí đánh giá 2.3 Mẫu số 03 Chương IV trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng mà không bắt buộc nhà thầu phải đáp ứng bất kỳ điều kiện nào để để được cấp tín dụng, thì nhà thầu được đánh giá là đáp ứng yêu cầu về nguồn lực tài chính cho gói thầu và không phải kê khai thông tin theo quy định tại Mẫu số 14 và Mẫu số 15. Tài liệu liên quan đến ưu đãi hàng hóa (nếu có). Bảng giá dự thầu hàng hóa đầy đủ thông tin Tính năng và thông số kỹ thuật theo quy định. Các biểu mẫu cam kết và trình bày phương án, kế hoạch theo yêu cầu của E-HSMT. Các hồ sơ, tài liệu khác theo yêu cầu của E-HSMT. Nhà thầu phải nộp các tài liệu nêu trên cùng với E-HSDT hoặc tự bổ sung trong vòng 72h kể từ thời điểm đóng thầu bằng hình thức đăng tải lên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Trường hợp Nhà thầu không nộp cùng E-HSDT hoặc tự bổ sung theo quy định, thì E-HSDT của Nhà thầu bị đánh giá không đáp ứng yêu cầu E-HSMT.
E-CDNT 10.2(c)
Nhà thầu nộp các tài liệu theo quy định tại Mục 3 chương III của E-HSMT.
E-CDNT 12.2
Trong bảng giá, nhà thầu phải cam kết chào giá theo các yêu cầu sau: Giá của thiết bị bao gồm toàn bộ chi phí có liên quan để thiết bị được chấp nhận nghiệm thu, bàn giao đưa vào sử dụng theo quy định.
E-CDNT 14.3 5 năm.
E-CDNT 15.2
Nhà thầu nộp các tài liệu có liên quan theo quy định để chứng minh năng lực của nhà thầu
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 4.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Uỷ ban nhân dân thành phố, địa chỉ: Số 09 đường 3/2 Thành phố Ngã Bảy, tỉnh Hậu Giang
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty Cổ phần DV TM Châu Nam Sơn, địa chỉ: Số 635/25 đường 30/4, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
không
E-CDNT 34

20

20

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy may một kim 7 Cái Xem chi tiết tại chương V
2 Bàn ủi hơi nước 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
3 Bàn ủi khô 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
4 Dụng cụ dập Ôrê 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
5 Máy cắt cầm tay 2 Cái Xem chi tiết tại chương V
6 Thước kẻ bằng nhựa 25 Chiếc Xem chi tiết tại chương V
7 Thước dây 25 Chiếc Xem chi tiết tại chương V
8 Máy đo pH - độ ẩm đất 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
9 Kéo cắt cành 10 Cái Xem chi tiết tại chương V
10 Leng 5 Cái Xem chi tiết tại chương V
11 Dao yếm lớn 5 Cái Xem chi tiết tại chương V
12 Dao yếm nhỏ 5 Cái Xem chi tiết tại chương V
13 Cuốc 5 Cái Xem chi tiết tại chương V
14 Xà beng đào đất 5 Cái Xem chi tiết tại chương V
15 Bình diện phun thuốc sâu 2 Cái Xem chi tiết tại chương V
16 Bộ máy bơm nước 1 Bộ Xem chi tiết tại chương V
17 Máy xay đa năng hiệu 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
18 Lò nướng 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
19 Nồi hấp 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
20 Bếp điện từ đôi 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
21 Bộ 3 nồi inox 6 Cái Xem chi tiết tại chương V
22 Chảo nhỏ 3 Cái Xem chi tiết tại chương V
23 Bộ dao 4 Cái Xem chi tiết tại chương V
24 Thớt tròn 2 Cái Xem chi tiết tại chương V
25 Chén 3 Bộ Xem chi tiết tại chương V
26 Đũa 3 Bộ Xem chi tiết tại chương V
27 Nồi cơm điện 2 Cái Xem chi tiết tại chương V
28 Nồi xửng inox 3 đáy 2 Cái Xem chi tiết tại chương V
29 Bộ tỉa rau củ 2 Bộ Xem chi tiết tại chương V
30 Muỗng 3 Bộ Xem chi tiết tại chương V
31 Máy chiếu + màn chiếu 1 Bộ Xem chi tiết tại chương V
32 Máy tính xách tay 2 Cái Xem chi tiết tại chương V
33 Máy in giấy A4 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
34 Máy in laser trắng đen A3 1 Cái Xem chi tiết tại chương V
35 Loa kéo di động 1 Bộ Xem chi tiết tại chương V
36 Bộ máy vi tính để bàn 1 Bộ Xem chi tiết tại chương V

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 45 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy may một kim 7 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
2 Bàn ủi hơi nước 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
3 Bàn ủi khô 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
4 Dụng cụ dập Ôrê 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
5 Máy cắt cầm tay 2 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
6 Thước kẻ bằng nhựa 25 Chiếc Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
7 Thước dây 25 Chiếc Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
8 Máy đo pH - độ ẩm đất 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
9 Kéo cắt cành 10 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
10 Leng 5 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
11 Dao yếm lớn 5 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
12 Dao yếm nhỏ 5 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
13 Cuốc 5 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
14 Xà beng đào đất 5 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
15 Bình diện phun thuốc sâu 2 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
16 Bộ máy bơm nước 1 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
17 Máy xay đa năng hiệu 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
18 Lò nướng 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
19 Nồi hấp 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
20 Bếp điện từ đôi 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
21 Bộ 3 nồi inox 6 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
22 Chảo nhỏ 3 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
23 Bộ dao 4 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
24 Thớt tròn 2 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
25 Chén 3 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
26 Đũa 3 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
27 Nồi cơm điện 2 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
28 Nồi xửng inox 3 đáy 2 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
29 Bộ tỉa rau củ 2 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
30 Muỗng 3 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
31 Máy chiếu + màn chiếu 1 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
32 Máy tính xách tay 2 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
33 Máy in giấy A4 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
34 Máy in laser trắng đen A3 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
35 Loa kéo di động 1 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày
36 Bộ máy vi tính để bàn 1 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên thành phố Ngã Bảy 45 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Quản lý chung 1 Đại học chuyên ngành Công nghệ thông tin hoặc Điện – điện tử 5 1
2 Thi công, hướng dẫn sử dụng hệ thống điện 3 Cao đẳng chuyên ngành Công nghệ thông tin hoặc Điện – điện tử 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy may một kim
7 Cái Xem chi tiết tại chương V
2 Bàn ủi hơi nước
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
3 Bàn ủi khô
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
4 Dụng cụ dập Ôrê
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
5 Máy cắt cầm tay
2 Cái Xem chi tiết tại chương V
6 Thước kẻ bằng nhựa
25 Chiếc Xem chi tiết tại chương V
7 Thước dây
25 Chiếc Xem chi tiết tại chương V
8 Máy đo pH - độ ẩm đất
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
9 Kéo cắt cành
10 Cái Xem chi tiết tại chương V
10 Leng
5 Cái Xem chi tiết tại chương V
11 Dao yếm lớn
5 Cái Xem chi tiết tại chương V
12 Dao yếm nhỏ
5 Cái Xem chi tiết tại chương V
13 Cuốc
5 Cái Xem chi tiết tại chương V
14 Xà beng đào đất
5 Cái Xem chi tiết tại chương V
15 Bình diện phun thuốc sâu
2 Cái Xem chi tiết tại chương V
16 Bộ máy bơm nước
1 Bộ Xem chi tiết tại chương V
17 Máy xay đa năng hiệu
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
18 Lò nướng
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
19 Nồi hấp
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
20 Bếp điện từ đôi
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
21 Bộ 3 nồi inox
6 Cái Xem chi tiết tại chương V
22 Chảo nhỏ
3 Cái Xem chi tiết tại chương V
23 Bộ dao
4 Cái Xem chi tiết tại chương V
24 Thớt tròn
2 Cái Xem chi tiết tại chương V
25 Chén
3 Bộ Xem chi tiết tại chương V
26 Đũa
3 Bộ Xem chi tiết tại chương V
27 Nồi cơm điện
2 Cái Xem chi tiết tại chương V
28 Nồi xửng inox 3 đáy
2 Cái Xem chi tiết tại chương V
29 Bộ tỉa rau củ
2 Bộ Xem chi tiết tại chương V
30 Muỗng
3 Bộ Xem chi tiết tại chương V
31 Máy chiếu + màn chiếu
1 Bộ Xem chi tiết tại chương V
32 Máy tính xách tay
2 Cái Xem chi tiết tại chương V
33 Máy in giấy A4
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
34 Máy in laser trắng đen A3
1 Cái Xem chi tiết tại chương V
35 Loa kéo di động
1 Bộ Xem chi tiết tại chương V
36 Bộ máy vi tính để bàn
1 Bộ Xem chi tiết tại chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 153

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây