Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 142 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 241 gói thầu, trong đó có 115 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 49 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 152 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 113 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 52 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,65%, Xây lắp 48,98%, Tư vấn 10,20%, Phi tư vấn 4,08%, Hỗn hợp 4,08%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.454.218.916.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.410.196.926.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,65%, Xây lắp 48,98%, Tư vấn 10,20%, Phi tư vấn 4,08%, Hỗn hợp 4,08%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.454.218.916.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.410.196.926.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 142 KHLCNT trong đó có 70 KHLCNT tự đăng tải, có 72 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 72 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 37 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo KTKT Dự án đầu tư xe ô tô điều hành sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP - VINACOMIN
24/08/2026 16:23
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác lập, thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Dự án đầu tư xe ô tô điều hành sản xuất với 2 gói thầu.
24/08/2026 16:19
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Dự toán gói thầu - Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án đầu tư thiết bị năm 2026 - Công ty CP đồng Tả Phời. với 4 gói thầu.
29/07/2026 11:17
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Dự toán gói thầu - Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án đầu tư thiết bị năm 2026 - Công ty CP đồng Tả Phời. với 4 gói thầu.
29/07/2026 11:16
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp thiết bịôtô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MÁY VIỆT NAM
28/07/2026 09:57
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm tra thiết kế BVTC- DT dự án đầu tư XDCT khai thác mỏ đồng Tả Phời (điều chỉnh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP MỎ LUYỆN KIM
15/07/2026 15:17
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp thiết bịmáyxúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP ÂU VIỆT
10/07/2026 14:37
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp thiết bị máy gạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI FELICE
10/07/2026 14:36
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập thiết kế BVTC- DT dự án đầu tư XDCT khai thác mỏ đồng Tả Phời (điều chỉnh).
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin
03/07/2026 14:28
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Cung cấp thiết bịôtô theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn chuẩn bị dự án đầu tư XDCT duy trì sản xuất nâng cao đập hồ thải quặng đuôi với 5 gói thầu.
29/12/2025 16:38
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp Hệ thống nhận lệnh giao ca trực tuyến..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM QUẢN LÝ DOANH NGHIỆP FAST
17/07/2025 15:49
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Cải thiện cảnh quan, môi trường nước bằng bè thủy trúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HAL HÀ NỘI
17/07/2025 15:04
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện cải thiện cảnh quan, môi trường nước bằng bè thủy trúc với 1 gói thầu.
16/07/2025 16:53
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai
02/07/2025 15:35
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm tra phê duyệt quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ FICI
02/07/2025 15:30
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra phê duyệt quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ FICI
02/07/2025 15:24
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm tra, phê duyệt quyết toán vốn đầu tư dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ FICI
02/07/2025 15:16
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Trạm cân ô tô loại 120 tấn..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HOÀNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ
01/07/2025 20:52
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp Máy phân tích thành phần quặng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BATECO VIỆT NAM
01/07/2025 13:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo KTKT Dự án đầu tư xe ô tô điều hành sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP - VINACOMIN
24/08/2026 16:23
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác lập, thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Dự án đầu tư xe ô tô điều hành sản xuất với 2 gói thầu.
24/08/2026 16:19
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Dự toán gói thầu - Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án đầu tư thiết bị năm 2026 - Công ty CP đồng Tả Phời. với 4 gói thầu.
29/07/2026 11:17
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Dự toán gói thầu - Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án đầu tư thiết bị năm 2026 - Công ty CP đồng Tả Phời. với 4 gói thầu.
29/07/2026 11:16
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp thiết bịôtô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU MÁY VIỆT NAM
28/07/2026 09:57
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm tra thiết kế BVTC- DT dự án đầu tư XDCT khai thác mỏ đồng Tả Phời (điều chỉnh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP MỎ LUYỆN KIM
15/07/2026 15:17
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp thiết bịmáyxúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP ÂU VIỆT
10/07/2026 14:37
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp thiết bị máy gạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI FELICE
10/07/2026 14:36
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập thiết kế BVTC- DT dự án đầu tư XDCT khai thác mỏ đồng Tả Phời (điều chỉnh).
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin
03/07/2026 14:28
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Cung cấp thiết bịôtô theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đã đăng tải 142 KHLCNT, trong đó có 241 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đã đăng tải 49 TBMT trong 43 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN đã đăng tải 152 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 152 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 113 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN có quan hệ với 125 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỒNG TẢ PHỜI - VINACOMIN có quan hệ với 8 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tính hài hước thực sự đến từ cái đầu không nhiều hơn đến từ con tim. Đó không phải là sự khinh miệt, tinh túy của nó là tình yêu thương. Nó không nhắm tới tiếng cười to mà nhắm tới những nụ cười yên lặng, thứ sâu sắc hơn nhiều. "
Thomas Carlyle
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".