Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 61 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 57 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 58 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,55%, Xây lắp 3,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 192.913.577.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 191.608.452.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,55%, Xây lắp 3,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 192.913.577.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 191.608.452.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 51 KHLCNT trong đó có 50 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 46 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 68 gói thầu, trong đó trúng 50 gói, trượt 7 gói, 7 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 60.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 108.13% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (18), Quảng Ninh (13), Hải Phòng (12), Lạng Sơn (9), Hà Nội (5), Phú Thọ (1), Không xác định (16)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (13), Hải Dương (12), Bắc Ninh (9), Lạng Sơn (9), Bắc Giang (7), Hà Nội (5), Phú Thọ (1), Không xác định (17)
- Có quan hệ với 15 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 21 nhà thầu trong 43 gói thầu, thắng 27 gói, thua 7 gói, 7 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 21 nhà thầu trong 36 gói thầu, thắng thầu 27 gói, thua 3 gói, 4 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 4 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần đường sắt Hà Lạng
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000411
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bắc Giang
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình Giao thông đường sắt
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tà vẹt bê tông, tà vẹt ghi, tà vẹt sợi tổng hợp cầu và phụ kiện liên kết tà vẹt ray các loại; Ray P50, phụ kiện liên kết ray; ghi để thực hiện BD KCHT đường sắt quốc gia năm 2026 Công ty Cổ phần đường sắt Hà Lạng với 2 gói thầu.
28/01/2026 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống màn hình Led năm 2025 Công ty cổ phần đường sắt Hà Lạng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ CƯỜNG THỊNH
13/03/2025 09:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống màn hình Led năm 2025 Công ty cổ phần đường sắt Hà Lạng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG với 1 gói thầu.
04/03/2025 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tâm ghi theo kế hoạch BDTX KCHT đường sắt quý 4 năm 2024 Công ty Cổ phần đường sắt Hà Lạng. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG với 1 gói thầu.
13/12/2024 18:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Ray, ghi và Phụ kiện nối giữ năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ CƠ KHÍ CẦU ĐƯỜNG
22/05/2024 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa hộp các loại năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
20/05/2024 17:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Tà vẹt đường sắt và phụ kiện nối giữ năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐƯỜNG SẮT
07/05/2024 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Tà vẹt Composite và phụ kiện đồng bộ năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐƯỜNG SẮT ĐÔNG DƯƠNG
30/04/2024 15:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đá 2,5x5cm năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÁ ĐỒNG MỎ
30/04/2024 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải TBMT Cung cấp Ray, ghi và Phụ kiện nối giữ năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2024 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG công bố kết quả gói thầu Trang bị hệ thống màn hình Led năm 2025 Công ty cổ phần đường sắt Hà Lạng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ CƯỜNG THỊNH
13/03/2025 09:08
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống màn hình Led năm 2025 Công ty cổ phần đường sắt Hà Lạng với 1 gói thầu.
04/03/2025 14:41
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm Tâm ghi theo kế hoạch BDTX KCHT đường sắt quý 4 năm 2024 Công ty Cổ phần đường sắt Hà Lạng. với 1 gói thầu.
13/12/2024 18:13
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp Ray, ghi và Phụ kiện nối giữ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ & VẬT TƯ TH VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ CƠ KHÍ CẦU ĐƯỜNG
22/05/2024 15:35
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa hộp các loại năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
20/05/2024 17:28
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp Tà vẹt đường sắt và phụ kiện nối giữ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ ĐƯỜNG SẮT NGHỆ TĨNH, CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ CẦU ĐƯỜNG HÀ NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ & VẬT TƯ TH VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI HÀ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH HÀ NỘI , CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH 6, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐƯỜNG SẮT
07/05/2024 15:35
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG công bố KQMT gói thầu Cung cấp Ray, ghi và Phụ kiện nối giữ năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
02/05/2024 14:47
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp Tà vẹt Composite và phụ kiện đồng bộ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐƯỜNG SẮT ĐÔNG DƯƠNG
30/04/2024 15:08
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp đá 2,5x5cm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÁ ĐỒNG MỎ
30/04/2024 15:01
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG công bố KQMT gói thầu Cung cấp Tà vẹt đường sắt và phụ kiện nối giữ năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
30/04/2024 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tà vẹt bê tông, tà vẹt ghi, tà vẹt sợi tổng hợp cầu và phụ kiện liên kết tà vẹt ray các loại; Ray P50, phụ kiện liên kết ray; ghi để thực hiện BD KCHT đường sắt quốc gia năm 2026 Công ty Cổ phần đường sắt Hà Lạng với 2 gói thầu.
28/01/2026 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hệ thống màn hình Led năm 2025 Công ty cổ phần đường sắt Hà Lạng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ CƯỜNG THỊNH
13/03/2025 09:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống màn hình Led năm 2025 Công ty cổ phần đường sắt Hà Lạng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG với 1 gói thầu.
04/03/2025 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tâm ghi theo kế hoạch BDTX KCHT đường sắt quý 4 năm 2024 Công ty Cổ phần đường sắt Hà Lạng. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG với 1 gói thầu.
13/12/2024 18:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Ray, ghi và Phụ kiện nối giữ năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ CƠ KHÍ CẦU ĐƯỜNG
22/05/2024 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa hộp các loại năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
20/05/2024 17:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Tà vẹt đường sắt và phụ kiện nối giữ năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VẬT TƯ THIẾT BỊ ĐƯỜNG SẮT
07/05/2024 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Tà vẹt Composite và phụ kiện đồng bộ năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐƯỜNG SẮT ĐÔNG DƯƠNG
30/04/2024 15:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đá 2,5x5cm năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÁ ĐỒNG MỎ
30/04/2024 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải TBMT Cung cấp Ray, ghi và Phụ kiện nối giữ năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/04/2024 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải 61 KHLCNT, trong đó có 81 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải 58 TBMT trong 56 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 46 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG SẮT HÀ LẠNG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Lý do đơn giản mà hầu hết mọi người thất bại về mặt tài chính không phải là vì thiếu kế hoạch, không phải vì thiếu lời khuyên tốt, thậm chí không phải vì thiếu vốn. Chỉ có một lý do thôi – họ gắn sự đau đớn với ý tưởng có tiền nhiều hơn là ý tưởng KHÔNG có tiền. "
Tony Robbins