Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,38%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 19,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.398.703.397 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.485.284.796 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,38%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 19,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.398.703.397 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.485.284.796 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT Thi công xây dựng và cung cấp vật tư, thiết bị công trình: Di dời hệ thống điện 22kV, 0,4kV theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 13:43
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Khai thác lộ thiên mỏ sắt Nà Rụa Công ty cổ phần Gang thép Cao Bằng - Tổng công ty khoáng sản - Vinacomin đạt 350.000 tấn/năm.
20/08/2026 10:10
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT Bốc xúc, vận chuyển, san gạt đất đá của Công ty cổ phần Gang thép Cao Bằng năm 2026. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 14:41
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Cung cấp gói: Bốc xúc, vận chuyển, san gạt đất đá của Công ty cổ phần Gang thép Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:46
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT Mua sắm Quặng sắt 0-8mm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/02/2026 17:27
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn Nhà thầu, gói thầu "Mua sắm Quặng sắt 0-8mm" phục vụ sản xuất tại Công ty cổ phần Gang thép Cao Bằng với 1 gói thầu.
21/01/2026 10:41
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua 01 ô tô bán tải và 01 ô tô 16-18 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ THỦ ĐÔ
07/11/2025 08:23
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua 01 ô tô bán tải và 01 ô tô 16-18 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/10/2025 09:56
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT “Mua sắm Tinh quặng sắt” phục vụ sản xuất tại Công ty Cổ phần Gang thép Cao Bằng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP - VINACOMIN
05/06/2025 16:35
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Bổ sung lần 1) với 7 gói thầu.
05/06/2025 15:53
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất tại Công ty cổ phần Gang thép Cao Bằng năm 2025. với 2 gói thầu.
03/06/2025 15:17
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Bổ sung lần 1) với 7 gói thầu.
03/06/2025 13:27
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Dịch vụ logistics và xử lý sắt thép phế liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG QUÂN BẢO
08/05/2025 10:31
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG công bố KQMT gói thầu Dịch vụ logistics và xử lý sắt thép phế liệu với 1 nhà thầu tham gia.
23/04/2025 16:00
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Vận chuyển, giao nhận Tinh quặng sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TRUNG DŨNG
18/04/2025 15:03
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG công bố KQMT gói thầu Vận chuyển, giao nhận Tinh quặng sắt với 2 nhà thầu tham gia.
08/04/2025 15:14
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT Dịch vụ logistics và xử lý sắt thép phế liệu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 09:31
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Dịch vụ logistics và xử lý sắt thép phế liệu với 1 gói thầu.
28/03/2025 11:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT Thi công xây dựng và cung cấp vật tư, thiết bị công trình: Di dời hệ thống điện 22kV, 0,4kV theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 13:43
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Khai thác lộ thiên mỏ sắt Nà Rụa Công ty cổ phần Gang thép Cao Bằng - Tổng công ty khoáng sản - Vinacomin đạt 350.000 tấn/năm.
20/08/2026 10:10
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT Bốc xúc, vận chuyển, san gạt đất đá của Công ty cổ phần Gang thép Cao Bằng năm 2026. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 14:41
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Cung cấp gói: Bốc xúc, vận chuyển, san gạt đất đá của Công ty cổ phần Gang thép Cao Bằng năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:46
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT Mua sắm Quặng sắt 0-8mm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/02/2026 17:27
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn Nhà thầu, gói thầu "Mua sắm Quặng sắt 0-8mm" phục vụ sản xuất tại Công ty cổ phần Gang thép Cao Bằng với 1 gói thầu.
21/01/2026 10:41
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua 01 ô tô bán tải và 01 ô tô 16-18 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ THỦ ĐÔ
07/11/2025 08:23
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua 01 ô tô bán tải và 01 ô tô 16-18 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/10/2025 09:56
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đăng tải TBMT “Mua sắm Tinh quặng sắt” phục vụ sản xuất tại Công ty Cổ phần Gang thép Cao Bằng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đã đăng tải 21 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP CAO BẰNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đôi khi món quà có giá trị nhất được gửi tặng theo cái cách mà bạn không bao giờ có thể ngờ đến. "
S.Young