Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.073.981.283 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.292.792.337 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.073.981.283 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.292.792.337 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 88 KHLCNT trong đó có 51 KHLCNT tự đăng tải, có 37 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định giá Hệ thống Camera năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:55
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Hiệu chuẩn, kiểm định thiết bị trạm quan trắc nước thải và thiết bị phòng thí nghiệm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường Đồng Nai
21/08/2026 13:38
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn, kiểm định thiết bị trạm quan trắc nước thải và thiết bị phòng thí nghiệm năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 13:33
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá Hóa chất xử lý nước thải năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI
20/08/2026 14:58
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Hóa chất xử lý nước thải năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:56
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 182: Tư vấn thẩm định giá thiết bị dự phòng trạm quan trắc nước thải tự động theo Quy định tại khoản 2, Điều 35 Thông tư số 10/2021/TT-BTNMT của Bộ Tài nguyên Môi trường ngày 30/6/2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI
20/08/2026 14:47
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Các hạng mục, gói thầu tư vấn trong kế hoạch đầu tư XDCB năm 2026 (đợt 1) với 2 gói thầu.
20/08/2026 14:42
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán Sửa chữa lan can bể khử trùng, nhà chứa chất thải nguy hại và nhà kho hoá chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC GIA HUY
17/08/2026 08:20
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm tra dự toán Sửa chữa lan can bể khử trùng, nhà chứa chất thải nguy hại và nhà kho hoá chất với 1 gói thầu.
10/08/2026 09:28
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống cấp nước dọc các tuyến đường khu B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRẦN DUY PHÁT
22/06/2026 07:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Sửa chữa van cấp nước dọc các tuyến đường nội bộ khu A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Dịch vụ Hoàng Đại Phát
20/06/2025 08:56
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Sửa chữa van cấp nước dọc các tuyến đường nội bộ khu A với 1 gói thầu.
19/06/2025 09:55
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn công nghiệp thông thường và chất thải nguy hại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG TÂN THIÊN NHIÊN
09/05/2025 14:40
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Sơn sửa lại hàng rào song sắt giáp ranh đường vành đai KCN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG H.H.H
28/04/2025 10:19
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố KQMT gói thầu Sơn sửa lại hàng rào song sắt giáp ranh đường vành đai KCN với 6 nhà thầu tham gia.
09/04/2025 09:04
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đèn Led chiếu sáng dọc đường khu B – KCN năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG PHÁT LỘC
09/04/2025 08:33
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà điều hành, NMXLNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỢP LỘC
09/04/2025 08:19
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Sửa chữa đèn Led chiếu sáng dọc đường khu B – KCN năm 2025 với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:07
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà điều hành, NMXLNT với 1 gói thầu.
04/04/2025 10:01
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Báo cáo công tác bảo vệ môi trường và Báo cáo hiện trạng xả nước thải vào nguồn nước năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường Đồng Nai
04/04/2025 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định giá Hệ thống Camera năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:55
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Hiệu chuẩn, kiểm định thiết bị trạm quan trắc nước thải và thiết bị phòng thí nghiệm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường Đồng Nai
21/08/2026 13:38
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn, kiểm định thiết bị trạm quan trắc nước thải và thiết bị phòng thí nghiệm năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 13:33
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá Hóa chất xử lý nước thải năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI
20/08/2026 14:58
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Hóa chất xử lý nước thải năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:56
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 182: Tư vấn thẩm định giá thiết bị dự phòng trạm quan trắc nước thải tự động theo Quy định tại khoản 2, Điều 35 Thông tư số 10/2021/TT-BTNMT của Bộ Tài nguyên Môi trường ngày 30/6/2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ ĐỒNG NAI
20/08/2026 14:47
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Các hạng mục, gói thầu tư vấn trong kế hoạch đầu tư XDCB năm 2026 (đợt 1) với 2 gói thầu.
20/08/2026 14:42
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán Sửa chữa lan can bể khử trùng, nhà chứa chất thải nguy hại và nhà kho hoá chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC GIA HUY
17/08/2026 08:20
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm tra dự toán Sửa chữa lan can bể khử trùng, nhà chứa chất thải nguy hại và nhà kho hoá chất với 1 gói thầu.
10/08/2026 09:28
CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống cấp nước dọc các tuyến đường khu B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRẦN DUY PHÁT
22/06/2026 07:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đã đăng tải 15 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY đã đăng tải 67 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHU CÔNG NGHIỆP DẦU GIÂY có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thật đau khổ cho một quốc gia mà nền văn học cắt giảm vì sự cản trở của thế lực. Điều này không chỉ xâm phạm quyền tự do báo chí mà còn đóng kín trái tim của một dân tộc, cắt xén trí nhớ của nó. "
Aleksandr Solzhenitsyn