Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.440.289.674 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.682.661.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.440.289.674 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.682.661.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy chủ và nâng cấp hệ thống SAP ERP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
20/11/2022 19:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải TBMT Mua máy chủ và nâng cấp hệ thống SAP ERP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2022 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 4: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
02/11/2020 13:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
02/11/2020 13:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và lập dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nội thất Hoàng Minh
02/11/2020 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 5: Thi công hạng mục phá dỡ, cải tạo kết cấu, hoàn thiện kiến trúc, hệ thống cấp điện, cấp thoát nước, điện nhẹ, PCCC, hệ thống điều hòa không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM 66
02/11/2020 13:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải TBMT Gói 5: Thi công hạng mục phá dỡ, cải tạo kết cấu, hoàn thiện kiến trúc, hệ thống cấp điện, cấp thoát nước, điện nhẹ, PCCC, hệ thống điều hòa không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2020 10:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải KHLCNT Showroom Eurotile Center Quảng Ninh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA với 6 gói thầu.
13/10/2020 17:49
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Showroom Eurotile Center Quảng Ninh.
13/10/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua bản quyền phần mềm ERP và dịch vụ tư vấn, triển khai dự án ERP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
04/07/2019 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA công bố kết quả gói thầu Mua máy chủ và nâng cấp hệ thống SAP ERP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
20/11/2022 19:00
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA công bố KQMT gói thầu Mua máy chủ và nâng cấp hệ thống SAP ERP với 2 nhà thầu tham gia.
04/11/2022 16:07
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đăng tải TBMT Mua máy chủ và nâng cấp hệ thống SAP ERP theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2022 15:20
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đăng tải KHLCNT Đầu tư máy chủ và nâng cấp hệ thống SAP ERP với 1 gói thầu.
28/10/2022 14:21
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA công bố kết quả gói thầu Gói 4: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng KO TO
02/11/2020 13:57
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng KO TO
02/11/2020 13:54
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nội thất Hoàng Minh
02/11/2020 13:51
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA công bố kết quả gói thầu Gói 5: Thi công hạng mục phá dỡ, cải tạo kết cấu, hoàn thiện kiến trúc, hệ thống cấp điện, cấp thoát nước, điện nhẹ, PCCC, hệ thống điều hòa không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ TRƯỜNG PHÁT, CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM 66
02/11/2020 13:44
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA công bố KQMT gói thầu Gói 5: Thi công hạng mục phá dỡ, cải tạo kết cấu, hoàn thiện kiến trúc, hệ thống cấp điện, cấp thoát nước, điện nhẹ, PCCC, hệ thống điều hòa không khí với 2 nhà thầu tham gia.
24/10/2020 11:09
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đăng tải TBMT Gói 5: Thi công hạng mục phá dỡ, cải tạo kết cấu, hoàn thiện kiến trúc, hệ thống cấp điện, cấp thoát nước, điện nhẹ, PCCC, hệ thống điều hòa không khí theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2020 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy chủ và nâng cấp hệ thống SAP ERP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
20/11/2022 19:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải TBMT Mua máy chủ và nâng cấp hệ thống SAP ERP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2022 15:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 4: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
02/11/2020 13:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
02/11/2020 13:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và lập dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần nội thất Hoàng Minh
02/11/2020 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 5: Thi công hạng mục phá dỡ, cải tạo kết cấu, hoàn thiện kiến trúc, hệ thống cấp điện, cấp thoát nước, điện nhẹ, PCCC, hệ thống điều hòa không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM 66
02/11/2020 13:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải TBMT Gói 5: Thi công hạng mục phá dỡ, cải tạo kết cấu, hoàn thiện kiến trúc, hệ thống cấp điện, cấp thoát nước, điện nhẹ, PCCC, hệ thống điều hòa không khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/10/2020 10:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải KHLCNT Showroom Eurotile Center Quảng Ninh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA với 6 gói thầu.
13/10/2020 17:49
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Showroom Eurotile Center Quảng Ninh.
13/10/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua bản quyền phần mềm ERP và dịch vụ tư vấn, triển khai dự án ERP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA.
04/07/2019 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH GẠCH ỐP LÁT VIGLACERA có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Luôn luôn có hoa cho những ai muốn nhìn thấy chúng. "
Henri Matisse
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.