Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 3,92%, Phi tư vấn 3,92%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 96.745.969.298 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.045.252.456 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 3,92%, Phi tư vấn 3,92%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 96.745.969.298 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.045.252.456 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 02-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN
02/06/2026 17:45
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 02-2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2026 12:38
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 02-2026 với 1 gói thầu.
05/05/2026 10:53
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 01-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P.T.P
07/04/2026 17:17
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 01-2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2026 14:10
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 01-2026 với 1 gói thầu.
04/03/2026 10:29
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO BƠM HẢI DƯƠNG
27/10/2025 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/10/2025 16:25
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025 với 1 gói thầu.
08/10/2025 11:25
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025 với 1 gói thầu.
08/10/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN
15/04/2025 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
26/03/2025 09:10
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/03/2025 17:44
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phụ vụ sản xuất năm 2025 với 1 gói thầu.
18/03/2025 14:01
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng tuyến ống cấp nước D400 Quốc lộ 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI ACC, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI MỸ PHÁT
28/02/2025 20:29
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng tuyến ống cấp nước D400 Quốc lộ 10 với 2 nhà thầu tham gia.
19/02/2025 14:06
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây dựng tuyến ống cấp nước D400 Quốc lộ 10 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 17:25
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây dựng tuyến ống cấp nước D400 Quốc lộ 10 với 3 gói thầu.
24/01/2025 15:02
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây dựng tuyến ống cấp nước D400 Quốc lộ 10 với 3 gói thầu.
24/01/2025 11:09
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cải tạo, nâng cấp bể lọc NMN Vật Cách - Khối bể số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG - CTCP
30/12/2024 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 02-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN
02/06/2026 17:45
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 02-2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2026 12:38
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 02-2026 với 1 gói thầu.
05/05/2026 10:53
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 01-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P.T.P
07/04/2026 17:17
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 01-2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2026 14:10
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất 01-2026 với 1 gói thầu.
04/03/2026 10:29
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO BƠM HẢI DƯƠNG
27/10/2025 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/10/2025 16:25
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025 với 1 gói thầu.
08/10/2025 11:25
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị phục vụ sản xuất năm 2025 với 1 gói thầu.
08/10/2025 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đã đăng tải 51 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 33 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH NƯỚC SẠCH SỐ 2 HẢI PHÒNG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lúc còn trẻ không biết, cứ nghĩ rằng chỉ một chút thương tổn thôi là bản thân cũng sẽ không chịu đựng nổi. Sau khi đã trải qua mưa gió nhấp nhô trong cuộc sống, mới biết qua những ngày tháng dài đằng đẳng của một kiếp người thì không có gì là không tha thứ, không có gì là không thể buông tay. "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.