Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 399 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 338 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 331 gói thầu, trong đó có 336 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 717 gói (với 724 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 7 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 407 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 117 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 97 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 59,12%, Xây lắp 20,03%, Tư vấn 4,56%, Phi tư vấn 15,33%, Hỗn hợp 0,83%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.763.571.227.927 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.099.210.752.105 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 399 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 59,12%, Xây lắp 20,03%, Tư vấn 4,56%, Phi tư vấn 15,33%, Hỗn hợp 0,83%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.763.571.227.927 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.099.210.752.105 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 255 KHLCNT trong đó có 224 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 259 TBMT trong đó tự mời thầu 217 TBMT, có 42 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp rơ-le bảo vệ so lệch (F87L) đường dây 174 và rơ-le bảo vệ so lệch (F87T) máy biến áp T1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MERCURY ELECTRIK VIỆT NAM
17/08/2026 10:16
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp nhân công sửa chữa lớn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SỬA CHỮA NHIỆT ĐIỆN MIỀN BẮC
12/08/2026 09:11
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đăng tải TBMT Kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị định kỳ trạm quan trắc khí thải tự động, liên tục; Kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị hệ thống giám sát khai thác tài nguyên nước theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 14:02
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đăng tải TBMT Cung cấp quần áo bảo hộ lao động năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 09:51
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tiêu hao, vật tư thay định kỳ trạm quan trắc online khí thải và Dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng hệ thống quan trắc online khí thải định kỳ hàng tháng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ 4M VIỆT NAM
31/07/2026 15:48
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm, hiệu chỉnh lò hơi số 1 sau đại tu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGHIÊN CỨU VÀ THÍ NGHIỆM ĐIỆN
28/07/2026 09:50
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Cung cấp quần áo bảo hộ lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:29
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại dầu công nghiệp cho sửa chữa lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AP SAIGON PETRO
15/07/2026 16:58
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư đúc tiện cho sửa chữa lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ ĐÚC VIỆT NAM
14/07/2026 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp board mạch tủ chỉnh lưu Teletecnica.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỀN VỮNG
08/05/2026 14:04
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa biến tần quạt khói.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT ĐÔNG NAM Á
26/03/2026 09:10
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị vận hành Phần mềm Nhật ký Vận hành Điện tử (E-Logbook).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
12/12/2025 15:03
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại thép, ống thép, van cho Sửa chữa lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINASPARE
02/08/2025 10:12
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại vật tư vật liệu cho sửa chữa lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINASPARE
02/08/2025 10:10
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại dầu công nghiệp cho sửa chữa lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP
24/07/2025 10:14
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Băng tải cho sửa chữa lớn với 1 gói thầu.
16/07/2025 10:47
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Dịch vụ lấy mẫu và phân tích mẫu khí thải đối chứng trạm quan trắc khí thải Online tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN FEC
15/07/2025 15:51
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Kiểm định thiết bị có yêu cầu nghiêm ngặt về an toàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định công nghiệp 1
15/07/2025 08:38
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư thiết bị cơ nhiệt cho sửa chữa lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại dịch vụ tổng hợp TND
10/07/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp rơ-le bảo vệ so lệch (F87L) đường dây 174 và rơ-le bảo vệ so lệch (F87T) máy biến áp T1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MERCURY ELECTRIK VIỆT NAM
17/08/2026 10:16
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp nhân công sửa chữa lớn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SỬA CHỮA NHIỆT ĐIỆN MIỀN BẮC
12/08/2026 09:11
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đăng tải TBMT Kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị định kỳ trạm quan trắc khí thải tự động, liên tục; Kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị hệ thống giám sát khai thác tài nguyên nước theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 14:02
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đăng tải TBMT Cung cấp quần áo bảo hộ lao động năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/08/2026 09:51
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tiêu hao, vật tư thay định kỳ trạm quan trắc online khí thải và Dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng hệ thống quan trắc online khí thải định kỳ hàng tháng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ 4M VIỆT NAM
31/07/2026 15:48
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm, hiệu chỉnh lò hơi số 1 sau đại tu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGHIÊN CỨU VÀ THÍ NGHIỆM ĐIỆN
28/07/2026 09:50
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đăng tải KHLCNT Cung cấp quần áo bảo hộ lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:29
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại dầu công nghiệp cho sửa chữa lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AP SAIGON PETRO
15/07/2026 16:58
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư đúc tiện cho sửa chữa lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ ĐÚC VIỆT NAM
14/07/2026 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đã đăng tải 338 KHLCNT, trong đó có 331 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đã đăng tải 7 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đã đăng tải 724 TBMT trong 717 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 217 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 507 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH đã đăng tải 407 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 407 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH có quan hệ với 399 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIỆT ĐIỆN NINH BÌNH có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thiên nhiên mới xảo quyệt làm sao khi giấu đi từng nếp nhăn của sự già cỗi không tưởng nổi sau những đóa hồng và vi-ô-lét và sương sớm! "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.