Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bộ Biến tần thang máy Thyssenkrupp với 1 gói thầu.
27/01/2026 14:57
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 14:14
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Báo giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bộ Biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 14:14
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 13:13
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 13:13
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bu ly cáp GO (Governor) thang máy Thyssenkrupp với 1 gói thầu.
13/01/2026 08:41
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bộ kiểm soát tốc độ (Governor) thang máy Thyssenkrupp với 1 gói thầu.
08/01/2026 15:53
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bộ kiểm soát tốc độ (Governor) thang máy PL02.
08/01/2026 15:15
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bo mạch/biến tần thang máy Thyssenkrupp với 1 gói thầu.
24/12/2025 16:24
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bo mạch/biến tần thang máy Thyssenkrupp.
24/12/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy của khối căn hộ nhà chung cư 6th Element (bao gồm: 16 thang chở khách, 04 thang chở hàng, 04 thang PCCC) với 1 gói thầu.
22/06/2024 12:03
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy của khối căn hộ nhà chung cư 6th Element (bao gồm: 16 thang chở khách, 04 thang chở hàng, 04 thang PCCC) với 1 gói thầu.
22/06/2024 10:26
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy của khối căn hộ nhà chung cư 6th Element (bao gồm: 16 thang chở khách, 04 thang chở hàng, 04 thang PCCC) với 1 gói thầu.
22/06/2024 09:53
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy của khối căn hộ nhà chung cư 6th Element (bao gồm: 16 thang chở khách, 04 thang chở hàng, 04 thang PCCC) với 1 gói thầu.
20/06/2024 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Thay thế cụm puly, cáp tải thang máy PL04, PL07, PL12 cụm chung cư Bắc Hà C14 với 1 gói thầu.
07/04/2023 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải TBMT Cung cấp cụm bu ly, cáp tải thang máy PL05 CT1 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2022 08:48
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT đấu thầu rộng rãi với 1 gói thầu.
28/06/2022 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bộ Biến tần thang máy Thyssenkrupp với 1 gói thầu.
27/01/2026 14:57
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 14:14
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Báo giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bộ Biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 14:14
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 13:13
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 13:13
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bu ly cáp GO (Governor) thang máy Thyssenkrupp với 1 gói thầu.
13/01/2026 08:41
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bộ kiểm soát tốc độ (Governor) thang máy Thyssenkrupp với 1 gói thầu.
08/01/2026 15:53
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bộ kiểm soát tốc độ (Governor) thang máy PL02.
08/01/2026 15:15
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bo mạch/biến tần thang máy Thyssenkrupp với 1 gói thầu.
24/12/2025 16:24
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bo mạch/biến tần thang máy Thyssenkrupp.
24/12/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có thể đánh lừa đàn ông vào đam mê, nhưng phải có đủ lý lẽ mới có thể đưa họ đến với sự thật. "
John Dryden
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.