Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bộ Biến tần thang máy Thyssenkrupp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY với 1 gói thầu.
27/01/2026 14:57
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Báo giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bộ Biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 13:13
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bu ly cáp GO (Governor) thang máy Thyssenkrupp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY với 1 gói thầu.
13/01/2026 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bộ kiểm soát tốc độ (Governor) thang máy Thyssenkrupp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY với 1 gói thầu.
08/01/2026 15:53
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bộ kiểm soát tốc độ (Governor) thang máy PL02.
08/01/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bo mạch/biến tần thang máy Thyssenkrupp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY với 1 gói thầu.
24/12/2025 16:24
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bo mạch/biến tần thang máy Thyssenkrupp.
24/12/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy của khối căn hộ nhà chung cư 6th Element (bao gồm: 16 thang chở khách, 04 thang chở hàng, 04 thang PCCC) với 1 gói thầu.
22/06/2024 12:03
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy của khối căn hộ nhà chung cư 6th Element (bao gồm: 16 thang chở khách, 04 thang chở hàng, 04 thang PCCC) với 1 gói thầu.
22/06/2024 10:26
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy của khối căn hộ nhà chung cư 6th Element (bao gồm: 16 thang chở khách, 04 thang chở hàng, 04 thang PCCC) với 1 gói thầu.
22/06/2024 09:53
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì thang máy của khối căn hộ nhà chung cư 6th Element (bao gồm: 16 thang chở khách, 04 thang chở hàng, 04 thang PCCC) với 1 gói thầu.
20/06/2024 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT Thay thế cụm puly, cáp tải thang máy PL04, PL07, PL12 cụm chung cư Bắc Hà C14 với 1 gói thầu.
07/04/2023 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải TBMT Cung cấp cụm bu ly, cáp tải thang máy PL05 CT1 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/06/2022 08:48
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải KHLCNT đấu thầu rộng rãi với 1 gói thầu.
28/06/2022 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bộ Biến tần thang máy Thyssenkrupp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY với 1 gói thầu.
27/01/2026 14:57
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Báo giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bộ Biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 13:13
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, thay thế biến tần thang máy Thyssenkrupp.
27/01/2026 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bu ly cáp GO (Governor) thang máy Thyssenkrupp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY với 1 gói thầu.
13/01/2026 08:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bộ kiểm soát tốc độ (Governor) thang máy Thyssenkrupp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY với 1 gói thầu.
08/01/2026 15:53
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế Bộ kiểm soát tốc độ (Governor) thang máy PL02.
08/01/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đã đăng tải KHLCNT Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bo mạch/biến tần thang máy Thyssenkrupp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY với 1 gói thầu.
24/12/2025 16:24
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chào giá cạnh tranh cung cấp, thay thế bo mạch/biến tần thang máy Thyssenkrupp.
24/12/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ TÒA NHÀ FRIENDLY có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự khác biệt giữa tán thưởng và tâng bốc là như thế nào? Đơn giản lắm. Một bên là chân tình, và bên kia thì không. Một bên đi ra từ trái tim; bên kia đi ra từ hàm răng. Một bên không vị kỷ; một bên ích kỷ. Một bên thường được tán đồng; một bên thường bị phê phán. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026