Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 9%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.124.514.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.106.783.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 9%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.124.514.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.106.783.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM công bố kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
19/08/2026 13:47
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đăng tải TBMT Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/08/2026 23:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
30/06/2025 10:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải TBMT Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 18:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải KHLCNT “Hoàn thiện quy trình sản xuất cây giống in-vitro bằng công nghệ tế bào ứng dụng bioreactor và sản xuất Sâm Ngọc Linh tại tỉnh Kontum”, mã số SPQG.12.04.DA.06/21 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
16/07/2024 08:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải TBMT Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải KHLCNT “Hoàn thiện quy trình sản xuất cây giống in-vitro bằng công nghệ tế bào ứng dụng bioreactor và sản xuất Sâm Ngọc Linh tại tỉnh Kon Tum”, mã số SPQG.12.04. DA.06/21 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM với 1 gói thầu.
11/06/2024 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
23/09/2023 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM công bố kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
30/06/2025 10:53
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM công bố KQMT gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 14:49
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đăng tải TBMT Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 18:21
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM công bố kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
16/07/2024 08:45
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM công bố KQMT gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2024 10:36
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đăng tải TBMT Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 15:19
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM công bố kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
23/09/2023 09:16
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM công bố KQMT gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm với 1 nhà thầu tham gia.
10/08/2023 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM công bố kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
19/08/2026 13:47
CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đăng tải TBMT Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/08/2026 23:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
30/06/2025 10:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải TBMT Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 18:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải KHLCNT “Hoàn thiện quy trình sản xuất cây giống in-vitro bằng công nghệ tế bào ứng dụng bioreactor và sản xuất Sâm Ngọc Linh tại tỉnh Kontum”, mã số SPQG.12.04.DA.06/21 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
16/07/2024 08:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải TBMT Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải KHLCNT “Hoàn thiện quy trình sản xuất cây giống in-vitro bằng công nghệ tế bào ứng dụng bioreactor và sản xuất Sâm Ngọc Linh tại tỉnh Kon Tum”, mã số SPQG.12.04. DA.06/21 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM với 1 gói thầu.
11/06/2024 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón, thuốc BVTV, công cụ dụng cụ cho vườn ươm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công nghệ Đại Dương Xanh
23/09/2023 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải 12 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN RƯỢU SÂM NGỌC LINH KON TUM có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi lòng tự ái bị tổn thương thì nó có thể khiến người đàn bà lồng lộn báo thù hơn cả sư tử cái bị cướp mất con. "
S. Maugham