Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Măng Ri, Quảng Ngãi
[Tổng số: 5]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn6101306605
Thôn Đăk Song, Xã Măng Ri, Quảng Ngãi
11/11/2025
vn6101305030
Thôn Tân Ba, Xã Măng Ri, Quảng Ngãi
11/11/2025
vn6101306595
Thôn Đăk Kinh 1, Xã Măng Ri, Quảng Ngãi
09/09/2025
Z102954
vn6101196670
Làng Ko Xía 2, Xã Măng Ri, Quảng Ngãi
12/06/2022
Z109422
vn6101206576
Quốc lộ 40B, thôn Đăk Kinh1, Xã Măng Ri, Quảng Ngãi
21/10/2021
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây