Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 167 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 131 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 148 gói thầu, trong đó có 123 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 125 gói (với 131 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 10 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,94%, Xây lắp 12,98%, Tư vấn 4,58%, Phi tư vấn 14,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.236.740.096 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.103.125.641 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA như sau:
- Có quan hệ với 167 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,94%, Xây lắp 12,98%, Tư vấn 4,58%, Phi tư vấn 14,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.236.740.096 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.103.125.641 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 165 KHLCNT trong đó có 113 KHLCNT tự đăng tải, có 52 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 140 TBMT trong đó tự mời thầu 124 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 25 gói thầu, trong đó trúng 16 gói, trượt 5 gói, 4 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 59.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 108.66% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (10), Đắk Lắk (3), Lâm Đồng (2), Huế (2), Gia Lai (2), Quảng Ngãi (1), Đồng Nai (1), Lào Cai (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (6), Đắk Nông (2), Huế (2), Quảng Nam (1), Đắk Lắk (1), Kon Tum (1), Đồng Nai (1), Yên Bái (1), Gia Lai (1), Không xác định (9)
- Có quan hệ với 12 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 16 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng 3 gói, thua 5 gói, 4 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 57 gói thầu với 22 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00025690
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Đà Nẵng
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Lắp đặt thiết bị công trình thủy điện
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp Thủy điện
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp Thủy điện
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp Đường dây & TBA
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Năng lượng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Năng lượng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Đường dây & TBA
⚬ Thi công xây dựng công trình: Lắp đặt thiết bị công trình
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Năng lượng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Năng lượng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Lắp đặt thiết bị công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: NN & PTNT Thủy lợi, Đê điều
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 10_01/26/SCL-KD: Thi công gia cố trụ T1 - NMTĐ Khe Diên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Hạnh Hà Phát
03/09/2026 07:59
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 38/26/SCLKD: Sửa chữa đường dây 35kV, đường dây 0,4kV - NMTĐ Khe Diên..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN TRÍ MINH
29/08/2026 10:46
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 39/26/SCLKD: Sửa chữa tuyến cáp quang - NMTĐ Khe Diên..
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty cổ phần Sông Ba - NMTĐ Khe Diên
28/08/2026 10:40
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 11/26/SCL-KD: Giám sát thi công sửa chữa hư hỏng tuyến đường ống dẫn nước - NMTĐ Khe Diên.
27/08/2026 15:38
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 37/26/SCL-KN: Giám sát thi công sửa chữa hư hỏng mái thượng lưu Đập đất - NMTĐ Krông H’Năng.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty cổ phần Sông Ba - Trung tâm Tư vấn và Kiểm định an toàn đập
27/08/2026 15:37
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đăng tải KHLCNT Hạng mục: Tư vấn phát hành cổ phiếu để tăng vốn cổ phần từ nguồn vốn chủ sở hữu Công ty cổ phần Sông Ba với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:57
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 36/26/SCL-KN: Thi công sửa chữa hư hỏng mái thượng lưu Đập đất - NMTĐ Krông H’Năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯƠNG TRƯỜNG ĐẠT
26/08/2026 07:52
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02/TBĐM: Cung cấp thiết bị 4G phục vụ lắp đặt bổ sung thiết bị đo mưa cho NMTĐ Krông H’Năng và Khe Diên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VÀ TIN HỌC CÔNG NGHIỆP BÁCH KHOA
25/08/2026 15:46
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đăng tải KHLCNT Hạng mục: Sửa chữa lớn đường dây 35kV, 0,4kV và đường dây cáp quang từ nhà máy đến đập tràn - NMTĐ Khe Diên với 2 gói thầu.
25/08/2026 10:15
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Mua sắm module CPU cho hệ thống điều tốc tổ máy H1 - NMTĐ Krông H'Năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VÀ KỸ THUẬT ĐIỆN
24/08/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Kiểm toán vốn đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ KẾ TOÁN AAC
14/05/2026 14:29
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị của hệ thống kích từ tổ máy H2 - Nhà máy thuỷ điện Krông H’Năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ỨNG DỤNG NĂNG LƯỢNG 360
23/07/2025 17:05
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị của hệ thống rơ le bảo vệ máy phát H1 và máy biến áp T1 - NMTĐ Krông H'Năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SKY AN TƯỜNG
23/07/2025 15:17
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị của các hệ thống rơle bảo vệ trạm phân phối, đường dây 110kV – NMTĐ Krông H’Năng và tổ máy H1, H2 - NMTĐ Khe Diên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ỨNG DỤNG NĂNG LƯỢNG 360
22/07/2025 08:30
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đăng tải KHLCNT Hạng mục: Sửa chữa tiếp địa và thay thế dây néo đường dây 35kV NMTĐ Khe Diên với 2 gói thầu.
14/07/2025 15:23
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm định kỳ thiết bị trạm 110 kV và mẫu dầu các máy biến áp – NMTĐ Krông H’Năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÍ NGHIỆM ĐIỆN MIỀN TRUNG
14/07/2025 14:10
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đăng tải KHLCNT Hạng mục: Thí nghiệm định kỳ thiết bị trạm 110 kV và mẫu dầu các máy biến áp – NMTĐ Krông H’Năng với 1 gói thầu.
14/07/2025 14:05
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn bảo vệ bên ngoài đường ống áp lực năm 2025 Nhà máy thuỷ điện Krông H’Năng với 1 gói thầu.
09/07/2025 09:02
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn bảo vệ bên ngoài đường ống áp lực năm 2025 Nhà máy thuỷ điện Krông H’Năng với 1 gói thầu.
09/07/2025 09:01
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn bảo vệ bên ngoài đường ống áp lực năm 2025 Nhà máy thuỷ điện Krông H’Năng với 1 gói thầu.
09/07/2025 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 10_01/26/SCL-KD: Thi công gia cố trụ T1 - NMTĐ Khe Diên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Hạnh Hà Phát
03/09/2026 07:59
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 38/26/SCLKD: Sửa chữa đường dây 35kV, đường dây 0,4kV - NMTĐ Khe Diên..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN TRÍ MINH
29/08/2026 10:46
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 39/26/SCLKD: Sửa chữa tuyến cáp quang - NMTĐ Khe Diên..
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty cổ phần Sông Ba - NMTĐ Khe Diên
28/08/2026 10:40
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 11/26/SCL-KD: Giám sát thi công sửa chữa hư hỏng tuyến đường ống dẫn nước - NMTĐ Khe Diên.
27/08/2026 15:38
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 37/26/SCL-KN: Giám sát thi công sửa chữa hư hỏng mái thượng lưu Đập đất - NMTĐ Krông H’Năng.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty cổ phần Sông Ba - Trung tâm Tư vấn và Kiểm định an toàn đập
27/08/2026 15:37
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đăng tải KHLCNT Hạng mục: Tư vấn phát hành cổ phiếu để tăng vốn cổ phần từ nguồn vốn chủ sở hữu Công ty cổ phần Sông Ba với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:57
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 36/26/SCL-KN: Thi công sửa chữa hư hỏng mái thượng lưu Đập đất - NMTĐ Krông H’Năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯƠNG TRƯỜNG ĐẠT
26/08/2026 07:52
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02/TBĐM: Cung cấp thiết bị 4G phục vụ lắp đặt bổ sung thiết bị đo mưa cho NMTĐ Krông H’Năng và Khe Diên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VÀ TIN HỌC CÔNG NGHIỆP BÁCH KHOA
25/08/2026 15:46
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đăng tải KHLCNT Hạng mục: Sửa chữa lớn đường dây 35kV, 0,4kV và đường dây cáp quang từ nhà máy đến đập tràn - NMTĐ Khe Diên với 2 gói thầu.
25/08/2026 10:15
CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA công bố kết quả gói thầu Mua sắm module CPU cho hệ thống điều tốc tổ máy H1 - NMTĐ Krông H'Năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VÀ KỸ THUẬT ĐIỆN
24/08/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đã đăng tải 131 KHLCNT, trong đó có 148 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đã đăng tải 131 TBMT trong 125 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 124 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA đã đăng tải 108 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA có quan hệ với 167 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG BA có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có 3 thứ ngu dốt: không biết những gì mình cần biết, không rành những gì mình biết và biết những gì mình không cần biết. "
La Rochefoucould
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.