Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 171 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 248 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 488 gói thầu, trong đó có 212 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 339 gói (với 348 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 347 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 188 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 218 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 201 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,52%, Xây lắp 18,68%, Tư vấn 5,75%, Phi tư vấn 9,77%, Hỗn hợp 0,29%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.757.292.251.817 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.474.591.460.754 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 171 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,52%, Xây lắp 18,68%, Tư vấn 5,75%, Phi tư vấn 9,77%, Hỗn hợp 0,29%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.757.292.251.817 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.474.591.460.754 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 234 KHLCNT trong đó có 223 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 109 TBMT trong đó tự mời thầu 104 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: 01 Máy san đường bánh lốp công suất >=260 HP của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP PHÚ THÁI
02/11/2022 15:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: 01 Hệ thống phun sương di động bán kính phun xa 150m của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DV và TM Tuấn Thành
01/11/2022 10:36
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Trạm rửa xe tự động của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
26/10/2022 09:26
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: 01 Máy phát điện 500KVA của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ GIẢI PHÁP KỸ THUẬT
26/10/2022 09:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
21/10/2022 08:22
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: 03 Máy gạt bánh xích công suất >= 350 HP của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ NẶNG MARUBENI
20/10/2022 14:48
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Trạm sử lý nước thải sinh hoạt cho các nhà ăn (Nhà ăn Trụ Tây và Nhà ăn 19 05) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
17/10/2022 16:50
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: 02 Hệ thống quan trắc nước mặt nước ngầm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kỹ thuật Công nghệ cao Comtech Việt Nam
17/10/2022 16:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Hệ thống phun sương dập bụi dọc tuyến đường từ văn phòng khai thác 1 đến khu vực vòng xuyến kho 9A của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG HẠ LONG
11/10/2022 09:08
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nền sân để chống bụi khu vực bến xe công nhân của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG HẠ LONG
09/10/2022 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: 01 Máy san đường bánh lốp công suất >=260 HP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP PHÚ THÁI
02/11/2022 15:42
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: 01 Hệ thống phun sương di động bán kính phun xa 150m.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DV và TM Tuấn Thành
01/11/2022 10:36
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Trạm rửa xe tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ KIM LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG HẠ LONG
26/10/2022 09:26
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: 01 Máy phát điện 500KVA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ GIẢI PHÁP KỸ THUẬT
26/10/2022 09:14
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
21/10/2022 08:22
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: 03 Máy gạt bánh xích công suất >= 350 HP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HANCO, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ NẶNG MARUBENI
20/10/2022 14:48
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Trạm sử lý nước thải sinh hoạt cho các nhà ăn (Nhà ăn Trụ Tây và Nhà ăn 19 05).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AIT
17/10/2022 16:50
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: 02 Hệ thống quan trắc nước mặt nước ngầm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kỹ thuật Công nghệ cao Comtech Việt Nam
17/10/2022 16:42
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: 01 Máy san đường bánh lốp công suất >=260 HP với 1 nhà thầu tham gia.
14/10/2022 10:01
Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: 03 Máy gạt bánh xích công suất >= 350 HP với 1 nhà thầu tham gia.
14/10/2022 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: 01 Máy san đường bánh lốp công suất >=260 HP của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP PHÚ THÁI
02/11/2022 15:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: 01 Hệ thống phun sương di động bán kính phun xa 150m của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DV và TM Tuấn Thành
01/11/2022 10:36
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Trạm rửa xe tự động của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
26/10/2022 09:26
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: 01 Máy phát điện 500KVA của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG CẤP THIẾT BỊ VÀ GIẢI PHÁP KỸ THUẬT
26/10/2022 09:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
21/10/2022 08:22
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: 03 Máy gạt bánh xích công suất >= 350 HP của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ NẶNG MARUBENI
20/10/2022 14:48
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Trạm sử lý nước thải sinh hoạt cho các nhà ăn (Nhà ăn Trụ Tây và Nhà ăn 19 05) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
17/10/2022 16:50
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: 02 Hệ thống quan trắc nước mặt nước ngầm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kỹ thuật Công nghệ cao Comtech Việt Nam
17/10/2022 16:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Hệ thống phun sương dập bụi dọc tuyến đường từ văn phòng khai thác 1 đến khu vực vòng xuyến kho 9A của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG HẠ LONG
11/10/2022 09:08
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nền sân để chống bụi khu vực bến xe công nhân của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG HẠ LONG
09/10/2022 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải 248 KHLCNT, trong đó có 488 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải 348 TBMT trong 339 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 104 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 244 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin đã đăng tải 347 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 347 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 188 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin có quan hệ với 171 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Than Hà Tu - Vinacomin có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tin tưởng vào những ước mơ, vì bên trong chúng ẩn chứa cánh cổng vào cõi vĩnh hằng. "
Kahil Gibran