Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã định danh (theo MSC mới)
vn0107356351
Tên đơn vị (Đầy đủ)

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN

Tên đơn vị (tiếng Anh)
POST CONSTRUCTION DEVELOPMENT CONSULTING JOINT STOCK COMPANY
Số ĐKKD
0107356351
Địa chỉ
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số 168 Đường Láng, Phường Đống Đa, Hà Nội
Mã số thuế
0107356351
Ngày cấp
16/03/2016
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Công ty Cổ phần
Người đại diện
LÊ TRUNG DŨNG
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
20/10/2022
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bên mời thầu này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN như sau:
  • Đã tham gia 90 gói thầu, trong đó trúng 90 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 61.93% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.79% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cao Bằng (36), Hải Phòng (7), Gia Lai (5), Hà Nội (3), TP.Hồ Chí Minh (3), Ninh Bình (2), Thái Nguyên (2), Quảng Ngãi (1), Hưng Yên (1), Khánh Hòa (1), Lào Cai (1), Lạng Sơn (1), Không xác định (27)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cao Bằng (36), Hải Dương (6), Bình Định (5), Hà Nội (3), TP.Hồ Chí Minh (3), Thái Nguyên (2), Ninh Bình (1), Quảng Ngãi (1), Hà Nam (1), Hải Phòng (1), Hưng Yên (1), Ninh Thuận (1), Yên Bái (1), Lạng Sơn (1), Không xác định (27)
  • Có quan hệ với 26 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 27 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 88 gói thầu với 20 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Bên mời thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00032105
  • Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
     ⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Mạng thông tin - liên lạc, viễn thông
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia

Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Đã xem: 86
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây